• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chém Gió Bang Pro Ver 2012!

Status
Không mở trả lời sau này.

Radium

Moderator
rảnh rang ngồi canh đc thế này, tiếc là hụt mất con số 630,000 :(

TruBic

Well-Known Member
ngồi canh đó a. hôm bữa e đọc lại những bài hồi xưa thấy có cuộc thi canh thành viên thứ 1000 rất hấp dẫn :p

Oh. Pái phục pái phịc.
Đang chờ chú Linh online roài rủ nhau qua khu ăn roi cho nó xôm tụ:)):D;;)=))\-/

Radium

Moderator
Oh. Pái phục pái phịc.
Đang chờ chú Linh online roài rủ nhau qua khu ăn roi cho nó xôm tụ:)):D;;)=))\-/

e thì vẫn đang sym bước đều. mấy bữa nay mượn đc con ipad 3 về kéo game của bác Quang mệt nghỉ :))
có ai xài ăn roi k cho e 1 cái đê >:)

TruBic

Well-Known Member
He anh em cho tớ hỏi ai có hình anh gif với câu "cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy. Ta có thêm ngày nữa để yêu thương" ko cho tớ xin đi. Trước có vip nào dùng làm chữ ký mà giờ tìm ko ra hix
Radium, whynny: qua khu ăn roi làm cho xôm tụ đi nào. Tính mua thêm s3 mà thấy s4 thèm wá đành đợi thôi.

TruBic

Well-Known Member
Ôi trời, ko ai chém thì ta chém mình vậy. Các bác đi ngủ sớm thía lày?

Radium

Moderator
He anh em cho tớ hỏi ai có hình anh gif với câu "cảm ơn đời mỗi sớm mai thức dậy. Ta có thêm ngày nữa để yêu thương" ko cho tớ xin đi. Trước có vip nào dùng làm chữ ký mà giờ tìm ko ra hix
Radium, whynny: qua khu ăn roi làm cho xôm tụ đi nào. Tính mua thêm s3 mà thấy s4 thèm wá đành đợi thôi.

e k có ăn roi a ơi @@ :p

Ôi trời, ko ai chém thì ta chém mình vậy. Các bác đi ngủ sớm thía lày?

hi. nãy h bận a ơi :p

TruBic

Well-Known Member
Nhớ lại 2 năm về trước khu vực này náo nhiệt vui ghê. Giờ sao mà pùn thế này :(:)((

Status
Không mở trả lời sau này.