• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chém Gió Bang Pro Ver 2013!

dangquy197

Sáng ra cứ tưởng được phong cấp gì mới có màu xanh ấy, ai dè vẫn như thường chỉ có cái màu xanh đậm :(

duylinh27884

Moderator
Sáng ra cứ tưởng được phong cấp gì mới có màu xanh ấy, ai dè vẫn như thường chỉ có cái màu xanh đậm :(

=)) Tưởg từ mem lên smod lun à :))PV có phog cấp cũg là cuối thág hoặc đầu tháng bác ơi chứ ko có “chiện” giữa thág đâu;;)

duylinh27884

Moderator
Phấn đấu hơi bị lâu à,có cách nhanh hơn là hỏi a smod nào đó (a T chẵg hạn :))) mìh đổi nick a ý,làm smod òi mìh ko ưa ai ban luôn cho bỏ gét,radium chẳng hạn =))

Radium

Moderator
Phấn đấu hơi bị lâu à,có cách nhanh hơn là hỏi a smod nào đó (a T chẵg hạn :))) mìh đổi nick a ý,làm smod òi mìh ko ưa ai ban luôn cho bỏ gét,radium chẳng hạn =))

Hihi. E hiền thế này sao lại ban e? :))

duylinh27884

Moderator
@@ Từ nay phải cẩn thận với a Linh mới đc :)

Hịhị.. Cái đấy là nếu ai đổi cho mền nick smod mới ra chân đc,chứ giờ có muốn cũg lực bất tòg tâm :)) màu nick của mem lại đổi khác rồi hên cho Radium chưa xin về làm mem hén=))Màu mới giốg mấy a bị bank nick nhỉ ;;)

Radium

Moderator
Hịhị.. Cái đấy là nếu ai đổi cho mền nick smod mới ra chân đc,chứ giờ có muốn cũg lực bất tòg tâm :)) màu nick của mem lại đổi khác rồi hên cho Radium chưa xin về làm mem hén=))Màu mới giốg mấy a bị bank nick nhỉ ;;)

Hi vọng k có ngày nick mình bị biến thành màu đen, Mod vẫn ban nick được mà a, cẩn thận k bao giờ thừa :p

Giờ lại sang màu đen -_-

Vẫn thấy thích màu xanh hơn :D

Radium

Moderator
Advmod trở lên mới ban đc e ơi;;)

Advmod là ai sao e chưa thấy a nhỉ?
E đọc ở đây này a
- Một số Mod có uy tín và
kinh nghiệm điều hành tốt sẽ
được BQT xem xét và trao
thêm một số quyền điều
hành cao như: Xóa vĩnh viễn chủ đề và bài viết tại khu vực
được giao, Banned Thành
viên,...

duylinh27884

Moderator
Advmod là ai sao e chưa thấy a nhỉ?
E đọc ở đây này a

Các advmod lúc trước như caominh171,habaolinh..Ngày xưa thấy nhưg bây giờ chắc ko còn dùg advmod nữa.Mod đc quyền ban nick là do đc set thêm quyền thôi e,chứ các mod bình thườg ko có quyền đó. Trog dđ có mod NguyenTu là có đặt cách này ;;)