• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chép hình trong Photo Library vào PC

bblove

các bác nào có biết cách chép hình trong photo library từ iphone vào lại trong pc không vậy?
mình sync một số hình vào trong iphone bây giờ muốn copy lại vào pc màh kô biết cách nào hết? ai có kinh nghiệm trong việc này làm hơn chỉ minh giúp

thanh87

các bác nào có biết cách chép hình trong photo library từ iphone vào lại trong pc không vậy?
mình sync một số hình vào trong iphone bây giờ muốn copy lại vào pc màh kô biết cách nào hết? ai có kinh nghiệm trong việc này làm hơn chỉ minh giúp
dùng touchcopy ấy bạn.bạn chịu khó tìm trong diễn đàn đi.mình đang bận ko up jup bạn được.thông củm

sonpham1102

Đơn giản thôi Bạn!
Nếu dùng DiskAid thì nó nhận luôn thư mục Media Folder và Bạn chép cái thư mục Photos về Máy tính là xong!
Còn dùng Winscp hoặc IphoneBrowse thì vào theo đường dẫn:
Private/var/mobile/media/ có thư mục trên đó!

huytroc

Vậy muốn copy music va video từ IP sang PC thi phải làm thế nào?? Vì nếu sync qua itunes thì nó sẽ xóa hết trên IP của mình.
Mình mới dùng IP nên chưa biết.

tranvuct

cứ cấm iphone vào máy tính là nó nhận ra một ổ đĩa nữa rồi, đó là thư mục hình đấy copy paste thoải mái.
e có vấn đền này mong các bác giúp e với, máy khi chụp hình xong vào xem là thì k thấy hình ảnh gì hết mà nó chỉ là màn hình đen thui mà thôi.help me!

tomcat266

Vậy muốn copy music va video từ IP sang PC thi phải làm thế nào?? Vì nếu sync qua itunes thì nó sẽ xóa hết trên IP của mình.
Mình mới dùng IP nên chưa biết.

Vụ này hơi khó ....mấy pác apple nhà ta chơi khó nhau ...nhạc sync qua itunes vào IP tên toàn dạng code .....chịu chả biết bài nào với bài nào ...còn nếu bạn ko quan tâm đến tên bài hát thì copy nhạc từ iphone vào máy từ đường dẫn này nhá /var/mobile/Media/iTunes_Control/Music :D ......nhìn vào hoa hết cả mắt chả biết đường nào mờ lần :))