• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chỉ mình cách cài game N-Gage trên N96

phuoctai92

chỉ mình cách cài game N-Gage trên N96 với mình cài cái s60_3_1_app_trk_2_8_9 thì cài giữa chừng cài ko được nữa ko biết sao cài game đây ai giúp mình với

Kojiro

Super V.I.P
Mình chưa tét bao giờ nhưng bạn thử làm cách này nha:
- Down và cài SecMan 1.1, cài xong vào Secman chọn Install root cer, chọn xong máy sẽ restart.
- Sau đó down game Ngage được BiNPDA cung cấp, cài đặt theo hướng dẫn.

SecMan là ứng dụng hỗ trợ cài các Pm unsigned của BiNPDA.

phuoctai92

sao mình cài xong cái SecMan 1.1 mà ấn vô soft thì nó ra nguyên bản chào mừng rồi ấn ok ra màn hình ngoài là sao chi mình với

Kojiro

Super V.I.P
sao mình cài xong cái SecMan 1.1 mà ấn vô soft thì nó ra nguyên bản chào mừng rồi ấn ok ra màn hình ngoài là sao chi mình với

Bạn có nhấn install root ko? Thường thì nhấn xong nó restart máy đó.

boyvodanh

N96 chua hack được vậy mới đau

Chưa hack được phone thì ko cài được Secman và ko cài được game N-gage
Nếu cài được Secman thì máy bạn đã hack phone được rồi còn nói chuyện gì nữa
Trên Diễn Đàn mới có cách hack cho N96 đó bạn qua đó test thử xem được ko
Nếu được rồi thì mới cài được game N-gage nha

Chỉnh sửa cuối:

phuoctai92

Chưa hack được phone thì ko cài được Secman và ko cài được game N-gage
Nếu cài được Secman thì máy bạn đã hack phone được rồi còn nói chuyện gì nữa

ai nói mình cài cái Secman được [mà vô thì nó ọi ra] máy mình chua hack phone 100% vì từ lúc mua đến giờ thử hack ko có được

Kojiro

Super V.I.P
ai nói mình cài cái Secman được [mà vô thì nó ọi ra] máy mình chua hack phone 100% vì từ lúc mua đến giờ thử hack ko có được

Mình test trên máy chưa test thì cài được cái SecMan 1.1, cũng có anh nói cài được trên N96, không biết máy bạn sau nữa. N96 thì hack chưa được là đúng rồi.

minhthe230390

mình dùng n82 háck tề tượng cài được games ngage rồi nhưng cũng không dùng được secman 1.1. mình thử cài xem vì games ngage của mình cài được một lúc là nó lại mờ không chơi được. bực thật. bạn nào chỉ dùm cho cái. cám ơn

lần trươc mình dùng con i450 thi vào ngọt. bây giờ dung n82 bó tay

Last edited by a moderator:

duysu

N96 v 30.033 sau khi hack phone xong cài n-gage 1.20(1459) chơi full ok nha bạn, mình đang xài ok nè, Bắt buộc phải hack phone. Có thể hack = heloox hoặc ....

spectre123

cứ 100k 5 games tội j mất time crack cho tốn kalo.mà mua đc n96 thì tiếc j vài trăm k mua game.
Posted via Mobile Device