• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chi tiết cách cài VNSmartDirectory

codockhach

Tui có con samsung i300x muốn cài VNSmartDirectory nhưng trong nhatcuong hướng dẫn mập mờ quá. Bác cao thủ nào hướng dẫn chi tiết giùm em với.Cám ơn nhiều!

kimhai

Thì bạn intall file cap tương ứng với dòng máy của bạn rồi intall file font.Trên thẻ nhớ tạo thư mục VNSmartDirectory/DB rồi cho file data vào thế la xong.

hoangtri

Không biết là chương trình này có tốn bộ nhớ nhiều không nhỉ, mình xài HTC-4350, nếu cài trên thẻ nhớ không biết có chạy tốt không.

Thanks nhiều

lqulong

bác nào có bản vnsmartdirectory đã crack add lên cho mình xin nào

Cảnh báo mọi thành viên! Các chương trình của người Việt, ai mà Up K.e.y lên là bị ban nick đấy, cái này đã có trong qui định rùi....

codockhach

Mình cài được rồi. Hình như máy nào xài ws2003 đều được. Nhưng dữ liệu chậm cập nhật so với KPD của Symbian quá!

kimhai

Mua bản quyền ủng hộ phần mềm việt đi các bác ơi.Ko mua bản quyền chỉ được tra nguội chán lắm.

codockhach

đúng rồi đó!phần mềm việt mà ko chịu mua thì lấy đâu vốn để công ty viết thêm phần mềm mới hoặc nâng cấp cho mình sử dụng. như thằng VNsmartdirectory này chắc hơi ế, bởi vậy chậm nâng cấp so với thằng KPD của Symbian quá xá!