• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ 1 số ICON đẹp cho các bạn làm Themes SYMBIAN

17benthuy

icon pha lê đẹp cho ai làm thems nè

ai làm xong thems thi post lên cho mjnh thưởng thức với nha:p

link : http://www.mediafire.com/?ijunjkn2jym

Dragon459

Manager
làm sao để chuyển sang định dang SVBG vậy bạn ?
mình cũng có thắc mắc về vấn đề này.
sau khi extract all images thì ra 1 đống file có dạng Entry*.svgb (với *là số thứ tự)
vậy làm sao m có thể xem file này ,hoặc có phần mềm gì giúp chuyển đổi qua lại giữa svgb với các định dạng ảnh phổ biến jpg,png...không ak????

các bác post toàn icon png mà k hướng dẫn giúp ae chuyển sang svgb gì cả.:((

Chỉnh sửa cuối:

HoangPigG

mình cũng có thắc mắc về vấn đề này.
sau khi extract all images thì ra 1 đống file có dạng Entry*.svgb (với *là số thứ tự)
vậy làm sao m có thể xem file này ,hoặc có phần mềm gì giúp chuyển đổi qua lại giữa svgb với các định dạng ảnh phổ biến jpg,png...không ak????

các bác post toàn icon png mà k hướng dẫn giúp ae chuyển sang svgb gì cả.:((

Sao mình extract ra thì file có định dạng là svg nhỉ?Cậu thử thay =File.svg xem đc ko?mình thay hình nền (entry01,entry02)thì thấy ok đó..Các phần mềm thì đều là trial,bạn vào
Đây để convert xem sao!

Dragon459

Manager
Sao mình extract ra thì file có định dạng là svg nhỉ?Cậu thử thay =File.svg xem đc ko?mình thay hình nền (entry01,entry02)thì thấy ok đó..Các phần mềm thì đều là trial,bạn vào
Đây để convert xem sao!
bác hiểu nhầm ý em rồi.em muốn xài pm làm offline cho tiện chứ wed này nhiều khi lỗi chán lắm

HoangPigG

bác hiểu nhầm ý em rồi.em muốn xài pm làm offline cho tiện chứ wed này nhiều khi lỗi chán lắm

Thế thì phải đợi cao thủ ra tay cr@ck rồi hì hì,mấy soft mình tìm đc toàn bản dùng thử ^^

tung0088

Chủ top ơi có bộ icon N8 3D,hay E7 3D,hay bất kì bộ icon nào của Nokia mà 3D ko?,thì cho tớ nhé!
Thanks nhiều! :)

sonthong2003

vào đầy nếu onl http://www.enetzwerk.de/svg/index2.html muốn offline thì dùng phần mềm Contenta Images To SVG google tìm nhé. ( ko có bản quyến nó se đóng dấu zo hình :( ) có phần mềm convert = dt luôn ( phải dùng bản phím ảo) ten nó ne ( get SVG) ;;)

extinctzoo

hoangduytiti

Bạn có biết phần mềm nào chuyển đổi qua svgb sang svg không zậy . cho mình xin link lun nhá !