• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẽ 2 theme LockScreens đẹp cho AE nè

choitoisang

Trong Cydia ở trang Home, tap vào more package sources, add source Apple-News.fr. Chúc dzui.
Khuyên nên add hết tất cả sources trong đó nhé, có rất nhiều theme và ứng dụng mới
Cái này là LOVE

Cái này là VISTA

tmt1

có cách nào thay đổi hình không , máy mình bị dính một hình không thể thay đổi được mặc dù đã chon hình nền khác ồi

IPHONE12

có cách nào thay đổi hình không , máy mình bị dính một hình không thể thay đổi được mặc dù đã chon hình nền khác ồi

Sax.vào xoá cái LockBackground ở theme đó đi là ok

moffats

mình add source và install rùi nhưng mà tìm cái theme ở đâu trong máy vậy ? Mình mới xài iphone nên còn gà mờ nhiều thứ, mong chỉ rõ tận tình.

IPHONE12

mình add source và install rùi nhưng mà tìm cái theme ở đâu trong máy vậy ? Mình mới xài iphone nên còn gà mờ nhiều thứ, mong chỉ rõ tận tình.

Cài thêm Winterboard trog Cydia nữa .khi down theme ở trog cydia về thoát ra springboard vào winterboard check vô theme vưà down về bấm nút home là xog

moffats

mình add source Apple-News.fr nhưng vào WinterBoard ko thấy đâu hết, tìm ở đâu vậy chỉ mình với.

IPHONE12

mình add source Apple-News.fr nhưng vào WinterBoard ko thấy đâu hết, tìm ở đâu vậy chỉ mình với.

Ax.source chỉ dùng trên cydia để bạn tìm kiếm và down theme,app....bạn vaò cydia down 1 theme bất kỳ rồi hãy vô winterboand