• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CHIA SẼ] Lang vietnamese cho 5800 V60.0.001

khiem777k

tặng các bạn lang tiếng Việt của 5800v60.0.003 này nè...download về vứt vào bộ roft để có lang vietnamese mà sài nhé
download tại đây : http://www.mediafire.com/?n2ap59729juh5d6
có ích hãy tks nhá
nhờ mod sửa lại tiêu để giúp em là "[CHIA SẼ] Lang vietnamese cho 5800 V60.0.003" để anh em khỏi bỡ ngỡ

ohannguyent

ai add và JAF thành công thì thông báo nhé...vì mình ngại nên chưa úp lên bản v60 này...anh em nào có nhu cầu test dùm nhá

Có nguồn gốc ko bồ? PC của mình đang ở care nên chưa add thử đc. Thanks bạn đã chia sẻ.

kitafung

Hiện tại mình đang xài bản nga ngố xoá tất cả các thứ tiếng chỉ còn tiếng anh và đã thử các mod cũ xem có tương thích không. Hiện tại đã tập hợp được một số mod chạy good trên v60. Đợi bản chính thức trên Navi là bắt tay vào làm tiếp bản Lighting thôi.

hoangtuong

Thông báo với các bác em lam V60.0.003 tiếng việt không bị lỗi jf cả nhé add tiếng việt bình thường mà file gốc n nhé

hoangtuong

bác nào thíc em gửi lên cho nè hì mày mò mãi cũng làm xong chưa bỏ ứng dung hết

kitafung

Thông báo với các bác em lam V60.0.003 tiếng việt không bị lỗi jf cả nhé add tiếng việt bình thường mà file gốc n nhé

Có vào trình duyệt Web được không bạn ? Vì mình add và chép các file ngôn ngữ tiếng việt vào trình duyệt đều ko chạy được.