• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Chia Sẻ] Lyric cho TTPod V3.2 OS9.1 & OS9.2

q630666

Chủ topic cho xin bài Tình yêu hoàn hảo, giả vờ yêu, con đường hạnh phúc, cún yêu nhé

Mới làm đc 2 bài Anh mới chính là người em yêu của Lý Hải và Nước mắt nhiều hơn mưa của Huyền Thoại.Thêm 2 Gia Vo Yêu và Con đường hạnh phúc cho bạn nhé:D

kimjaewon

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi sony
Mình muốn hiển thị lyric của những bài hát HQ như nobody hay last farewell thì làm thế nào, toàn ra chữ hình ô vuông

bạn tải font này cài vào máy nhé, máy mình cũng có mấy bài nhạc Hàn, nhưng ko có phiên âm, lyrics thì nhìn đc nhưng hok hiểu j sất

Code:
http://www.mediafire.com/?a0kznbuudto
cai đặt font đó làm như thế nào vậy bạn, hướng dẩn xíu đi bạn, thank bạn trước

ypmv2

Bác nào giúp mình mấy bài của Đàm vĩnh hưng nhé . nhất là bài hàn Mạc tử . hix
Và bài hát La La La La La nhạc ngoại nữa ah.

th4ngdk

Bác nào giúp mình mấy bài của Đàm vĩnh hưng nhé . nhất là bài hàn Mạc tử . hix
Và bài hát La La La La La nhạc ngoại nữa ah.

bạn đọc kỹ chút nhá! quay về trang trước có đó

speedhack

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi sony
Mình muốn hiển thị lyric của những bài hát HQ như nobody hay last farewell thì làm thế nào, toàn ra chữ hình ô vuông

bạn tải font này cài vào máy nhé, máy mình cũng có mấy bài nhạc Hàn, nhưng ko có phiên âm, lyrics thì nhìn đc nhưng hok hiểu j sất

Code:
http://www.mediafire.com/?a0kznbuudto
cai đặt font đó làm như thế nào vậy bạn, hướng dẩn xíu đi bạn, thank bạn trước

thank thì nhấn thanks chứ :|
vô đây xem cách cài đặt font nhá:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=41423

speedhack

ai có nhu cầu về lyrics các ca khúc tiếng Anh, Pháp, Hàn, Trung, Nhật, TBN cứ post trong topic này, mình sẽ tìm giúp.

yêu cầu cung cấp: song's name + artist

hunterviet

Well-Known Member
ai có nhu cầu về lyrics các ca khúc tiếng Anh, Pháp, Hàn, Trung, Nhật, TBN cứ post trong topic này, mình sẽ tìm giúp.

yêu cầu cung cấp: song's name + artist

Mình đang cần tiếng việt thì ko làm giúp à? chán nãn, mình nood ngoại ngữ lắm. Sao ko nhận đặt hàng việt mà toàn hàng ngoại thế, có box để mem rễ nhặt sang à???:))

Nynk_102

Cho e mở hàng nhé, angel_in_the_night_headhunters của basshunter ,Coming Through ,you take my shalala,Let's took about the man,Lalala dance (remix),Sun shine in the rain,Sexy, Sexy Lover của Modern Talking,Ein Lama In Yokohama. Thank bác trước !

ypmv2

bạn đọc kỹ chút nhá! quay về trang trước có đó

Tìm hoài mà không thấy cái bài hát La La La La La nhạc ngoại cả ,và bài Aloha - Cool nhạc ngoại nữa ạ, các bạn giúp mình làm bài này nhé.

Chỉnh sửa cuối:

w2k

>:)hay nhỉ. nhưng để xem mấy cái này thì hơi ngốn pin các pác à!!!

kimjaewon

Posted via Mobile Devicebài because i'm stupjd, stand by me 2 bàj này trong phjm boy of flower, i hope(Ft land), it's you(super junior) của hàn quốc, lyrjc chữ hàn luôn nhek ban, ko cần phjên âm, khj nào lên may tjnh mình thank sau nhek!

speedhack

vì thời gian mình ko có nhiều nên sẽ tổng hợp hết các yêu cầu của bạn trong một post vào mỗi tuần nhé. ai ủng hộ thì thanks cái ;;)

tuancoild

giúp mình 2 bài của lý hải và hoàng châu luôn nha, thank trước
Bạc Trắng lửa hồng và cho vừa lòng em

tobyhp

có phần mềm tạo lyrics mà các bác. Em thấy dùng cũng đơn giản lắm. các bác vào google mà search lyricseditor xem. chạy luôn không cần cài

w2k

Làm sao để cho lời bài hát chạy như karaoke được vậy mấy pác. các pác chỉ dùm em cách cài font để có thể chạy được tiếng việt Unicode. thanks!!

uandi2009

Làm sao để cho lời bài hát chạy như karaoke được vậy mấy pác. các pác chỉ dùm em cách cài font để có thể chạy được tiếng việt Unicode. thanks!!
Bạn vào Tab Lyric(TTPod) > Option>Lyric mode>Karaoke.
Còn cách cài & font TV bạn có thể search trong diễn đàn:)

tai88

lyric này có xài được cho ttpod v3.3.1 không bạn?

cho mình hỏi luôn là từ file .doc chuyển sang .lrc thì chỉ cần đổi đuôi .doc thành .lrc thui hả?hay phải làm sao để tạo file đuôi lrc vậy bạn?

Last edited by a moderator:

hunterviet

Well-Known Member
lyric này có xài được cho ttpod v3.3.1 không bạn?

cho mình hỏi luôn là từ file .doc chuyển sang .lrc thì chỉ cần đổi đuôi .doc thành .lrc thui hả?hay phải làm sao để tạo file đuôi lrc vậy bạn?

Dùng chung được bạn ạ, có PM tạo lời nhạc cho ttpod chuyên biệt chứ ai lại đổi như thế hả bạn, file nén đuôi pdaviet.sis.rar.7z mà bạn lại xóa nó thành pdaviet.sis thì làm sao dùng được :-??

tuancoild

@ tai88
bạn dùng phần mềm này tạo đuôi lrc nè : Restart MiniLyrics.dễ lắm tại có tiếng việt. cứ ngâm cứu rùi cũng sẽ ra mà;;)

speedhack

Cho e mở hàng nhé, angel_in_the_night_headhunters của basshunter ,Coming Through ,you take my shalala,Let's took about the man,Lalala dance (remix),Sun shine in the rain,Sexy, Sexy Lover của Modern Talking,Ein Lama In Yokohama. Thank bác trước !

hic, post chính xác tên bài + nghệ sĩ giùm bác ơi, trong này e nhận dạng đc mỗi mấy bài nổi tiếng, post tạm đây bác coi có phải ko nhá