• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chia sẻ những theme đầy đủ icon cho N97

Ntv_79

Precision B by IND190

DOWNLOAD

bebe_cute

Đã thay thành hình nền đen xì nhé!!>

http://www.mediafire.com/?a06fg9fy5w24xeh

Theme này được cái rất nhiều icon. Để hiển thị hết cái đẹp các icon folder của theme bạn qua bên này lấy cái mod 9 folder mặc định theo theme về cài cho đẹp nhé!

cho e hỏi lạc đề xíu nhé! a làm thế nào mà có cái đồg hồ nằm trên cái khug đẹp zah? lc tắt đèn màn hìh rùi mìh ấn fím menu nó có hiện lên lun hem?

mrquyen1993

mấy cái theme bây h icon nhàm quá ko biết bác nào tài giỏi mod cái theme toàn icon giống N900 thì ngon nhỉ ?

joeD

icon n900 giống như icon mặc định có sẵn trong máy thôi chỉ khác cái nền chứ nhiu mà bắt ngta mod qua cook c6 của enther sài kìa themes meamo của n900 đó

mrquyen1993

icon n900 giống như icon mặc định có sẵn trong máy thôi chỉ khác cái nền chứ nhiu mà bắt ngta mod qua cook c6 của enther sài kìa themes meamo của n900 đó

Bạn nhầm hàng à icon của N900 màu sáng xanh cơ mà chứ thay cái phông nền thì đơn jan càn j phải mod

Chỉnh sửa cuối:

hackerKD

Messi v2 by GRK

DOWNLOAD

Anh có thể sửa cái nền themes này thành hình này dùm em đc hok anh (file đính kèm bỏ đuôi 7z nghen anh :D) ?
Em làm mãi mà file cài bị lỗi quài.
giúp em nhé, tks anh nhìu :D

Tại em thấy bộ icon này đẹp quá :D

hungkd06

N900

bạn có themes N900 này cho 5800 ko? cho mình với! nhìn mấy cái icon đẹp quá! thank bạn nhìu

hungkd06

Nếu ai đó có ý tưởng thì mình nghĩ chắc cũng chạy trên nền SPB

tớ thì ko nghĩ thế! chỉ cần mod icon thôi,bro nào tìm đc bộ icon này là ổn,còn nền thì kiếm dễ hơn rùi! hy vọng sớm có bro thực hiện ý tưởng này giùm mình. bộ icon đó đẹp wá mà ^^~

hackerKD

tớ thì ko nghĩ thế! chỉ cần mod icon thôi,bro nào tìm đc bộ icon này là ổn,còn nền thì kiếm dễ hơn rùi! hy vọng sớm có bro thực hiện ý tưởng này giùm mình. bộ icon đó đẹp wá mà ^^~

Để thiết kế đc bộ icon như thế k đơn giản như bạn nghĩ đâu.
Mính mún nó y chang nên chỉ có SPB mới thỏa mãn đc :))

hungkd06

Để thiết kế đc bộ icon như thế k đơn giản như bạn nghĩ đâu.
Mính mún nó y chang nên chỉ có SPB mới thỏa mãn đc :))

vậy hã? mình hông thik dùng SPB lém vì hao pin wa" . bạn có thể mod icon này vào nền của thême touch vista(7s) 5th giúp mình đc hok? mình thấy mấy bro trong diễn đàn làm theme bằng sisconten giỏi lém mà ^^! mình hông bik làm cái đó cũng hok tìm đc icon N900 nè nên mới nhờ các brô giúp