• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHIA SẺ VIDEO 3D CHẤT LUỢNG HD & FULL HD CHO EVO 3D

Bin21

Cảm ơn bác vì đã chịu khó cập nhật nhiều phim để cho anh em thưởng thức !
Với cả bác cho em xin link của 2 phim Street Dance 1 và 2 với, các link cũ hình như die hết rồi ! Tks !!
2 phim này để rãnh tôi tìm lại. Nếu có sẽ up. Tại giờ mà lục lại trong mớ HDD gắn ngoài cũng ngán qua. Không nhớ lưu trên ổ nào!

Bin21

lâu lắm rồi mới về lại box HTC 3D bác Bin21 vẫn nhiệt tình như ngày nào :D mà bác Bin cho mình hỏi mấy phim 18+ lúc trước của bác sưu tầm ở đâu hay vậy, có thể chia sẽ cho tôi biết dc ko, tại có thằng em nó mới mua tivi 3D nhờ tôi kiếm vài phim cho nó coi thử, mà mấy phim lúc trước dow của bác bị mất hết rồi. thanks bác nhìu :D
Bạn vô kickass.to (kat cũ) search 3D -> thấy link nào để xxx thì bạn mở xem thử.

Bin21

Anh Bin ơi chưa có phim mới hả anh
Phim chưa post có gần chục phim hay sao đó. Nhưng lúc này đang lu bu nên làm biếng làm. Với lại thấy ít có anh em theo dõi nên cũng không hăng lắm. :(
Nói vậy nhưng tôi sẽ đăng từ từ.

Bin21

Epic 3D (2013) - 3D SBS 1080p - AAC - H264 - FPA - Việt soft sub.

Epic (2013)
Thể loại: Hoạt hình - Phiêu lưu - Giả tưởng

Phim real 3D. Hiệu ứng đẹp. Nội dung hay. (Phim này lúc trước hình như có bạn nào hỏi!)

Download (1 link)
http://up.4share.vn/d/3201020b02070a0a

(Phim có soft sub Việt).

meomeotom

Phim chưa post có gần chục phim hay sao đó. Nhưng lúc này đang lu bu nên làm biếng làm. Với lại thấy ít có anh em theo dõi nên cũng không hăng lắm. :(
Nói vậy nhưng tôi sẽ đăng từ từ.

Bác ạ. Vì do anh em giờ cũng bận nhiều việc, vả lại cũng có 1 vài đồng chí ăn chả ăn nem, không còn chung tình với em Evo nữa mà chuyển sang mấy em chân dài đang hot hiện giờ nên phong trào nó xuống.

Riêng em thì dù có năm thê bảy thiếp, thì cũng dành riêng 1 phòng tốt cho em Evo, vì tính năng 3D là 1 đặc sản ko phải mấy em chân dài khác có thể đáp ứng được.

Em ngày nào chả mò vào hóng bác, ko thấy lại lủi thủi đi ra, nước mắt đầm đìa, nhưng nghĩ trước giờ hỏi bác hơi bị nhiều, cũng ngại... Làm phiền wa ko tốt. Mẹ em dặn thế mà: Con chó có đuôi, con người phải có ý thức :)

Chứ bác post phim nào, quá lắm 3 tiếng sau nó chết với em :D

Bác ạ. Vì do anh em giờ cũng bận nhiều việc, vả lại cũng có 1 vài đồng chí ăn chả ăn nem, không còn chung tình với em Evo nữa mà chuyển sang mấy em chân dài đang hot hiện giờ nên phong trào nó xuống.

Riêng em thì dù có năm thê bảy thiếp, thì cũng dành riêng 1 phòng tốt cho em Evo, vì tính năng 3D là 1 đặc sản ko phải mấy em chân dài khác có thể đáp ứng được.

Em ngày nào chả mò vào hóng bác, ko thấy lại lủi thủi đi ra, nước mắt đầm đìa, nhưng nghĩ trước giờ hỏi bác hơi bị nhiều, cũng ngại... Làm phiền wa ko tốt. Mẹ em dặn thế mà: Con chó có đuôi, con người phải có ý thức :)

Chứ bác post phim nào, quá lắm 3 tiếng sau nó chết với em :D
Đúng như bạn nói,không phải điện thoại nào cũng hiển thị được hình ảnh 3 chiều.HTC EVO 3D sẽ là mãi mãi giống như O2 EXEC 1 thời!

Bin21

Đúng như bạn nói,không phải điện thoại nào cũng hiển thị được hình ảnh 3 chiều.HTC EVO 3D sẽ là mãi mãi giống như O2 EXEC 1 thời!
Tôi giờ vẫn còn cái O2i mua từ thời còn Thiên Long ở Trần Hưng Đạo.
Giờ lâu lâu lấy ra sạc pin để nhớ lại một thời. :(

Bin21

Ko liên quan nhưng muốn khoe anh em tác phẩm của em chút :">

http://www.youtube.com/watch?v=FzKWyxsJOJU

Xin lỗi vì spam. Hí hí...
Hôm nay mới nghe kỹ 1 clip của meomeotom. Tuy còn vài chổ sượng (như đoạn thứ 3 phút 43-44, nốt đầu hơi bị trễ một chút thì phải!) và các chổ luyến chưa giữ được đều nhưng sáo trúc mà thổi được vậy là quá mượt rồi. Mix cũng rất tốt. Thành thật cảm ơn bạn đã làm clip.
Lời thật góp ý, có gì không phải mong bạn bỏ qua.

Chỉnh sửa cuối:

Bin21

Iron Man 3 (2013) - 3D SBS 1080p - AAC - H264 - FPA - Soft sub Việt

Iron Man 3 (2013)
Thể loại: Hành động - Phiêu lưu - Giả tưởng

Phim real 3D. Hiệu ứng tốt. Nội dung khá hay.

Download (1 link)
http://up.4share.vn/d/576466676166646f

(Phim có soft sub Việt)

Bin21

bác có phim tây du ký ms của a châu ko cho e xim ms ^^
Không rõ bạn nói Tây Du Ký nào. Nếu là phim HH năm 2012 thì tôi có nhưng chưa có sub Việt. Còn nếu là phim Chung Tử Đơn đóng (2013) thì còn chưa phát hành!