• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chiều nay 29-9-2009 bão số 9 đổ bộ vào Miền Trung

tranngocletuan

Active Member
"Chiều nay nghe tin bão phương xa lòng con chua xót... Con chưa về...chưa về lòng thắt cơn đau"
Hôn nay nghe tin bão về miền Trung, mình vết vài dòng gửi các Đồng chí VNPT cùng toàn thể các anh em trong diễn đàn PDAVIET : mong rằng các đồng chí và anh anh cố gắng hoàn thành tốt công việc trong lúc khó khăn này. Cả Nước Việt NAM luôn ở bên và sẵng sàng chia sẻ khó khăn cùng các Đồng Chí ! Chúc các Đồng Chí cùng gia đình mạnh khỏe và hạnh phúc !

Vietvnn

Super V.I.P
Cam ơn bạn đã có lời hỏi thăm, a,e miền trung vẫn đang cố gắng khắc phục cơn bão .... kinh quá :((

sasser

cám ơn. huhu. nhưng mà mình thích vật chất hơn. đề nghị pv trích quỷ dự phòng bảo lụt trích cho mình tiền mua lại cục xạc. cơn bảo số 9 đã lụm mình cục xạc rồi. hix