• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho E hỏi về quản lý Contact và cách đổi fonts để duyệt web tiếng việt

Status
Không mở trả lời sau này.

bibikill3979

Làm sao quản lý Contact vậy các bác
E sài BenQ p50,hình như là WB03.KO biết làm cách nào điều chình để thấy được các số đã lưu trên Sim.Khi có gọi đến,vẫn báo số+ tên người gọi đến chính xác.Nhưng vào mục contact trên máy thì tống trơn,măc dù đã chọn là "ALL CONTACT".?????

E lên net,vào các trang như web có việt ngữ,máy ko hiểu fonts trên web.Cứ báo nhiều ô vuông...?híc vui lòng chỉ dẫn hộ.Mới sài PPC khó điều khiển nó wá.:-/

HaChau

Super V.I.P
Làm sao quản lý Contact vậy các bác
E sài BenQ p50,hình như là WB03.KO biết làm cách nào điều chình để thấy được các số đã lưu trên Sim.Khi có gọi đến,vẫn báo số+ tên người gọi đến chính xác.Nhưng vào mục contact trên máy thì tống trơn,măc dù đã chọn là "ALL CONTACT".?????
Bạn dùng chương trình sửa Registry trên PPC (VD như Resco Registry).
Vào Registry>HKCU>ControlPanel>Phone
Chỉnh lại khóa ShowSim từ 0 sang 1 là được.

Bạn xem toàn bộ luồng bài viết tại đây.
E lên net,vào các trang như web có việt ngữ,máy ko hiểu fonts trên web.Cứ báo nhiều ô vuông...?híc vui lòng chỉ dẫn hộ.Mới sài PPC khó điều khiển nó wá.:-/
Dùng chức năng search của diễn đàn để tìm font tiếng Việt cho PPC. Cài vào là được.

Status
Không mở trả lời sau này.