• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em hỏi có bài nào hướng dẫn dùng Cydia khong nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.

shop187leloi

Thế thì còn nói chuyện gì nữa.Mới Jailbreak xong để cài ứng dụng mà lại không add được source

AnhTu

Super V.I.P
Hỏi và với thái độ trả lời như thế thì người muốn chỉ cũng làm biếng (lười) trả lời hướng dẫn bạn, chúc bạn tự tìm tòi thật vui vẻ.

haiquy

Xin các bác giúp đở dùm mình về vấn wifi.khi mình vào wifi thì được.các tín hiệu mạng dầy đủ nhưng khi mình mình vào safari để kết nối thì không được kể cả vào các sou để tải các ứng dụng cũng không được nó hiện lên dòng chử " safari can't open the page because it can't find the sever" không biết tình trạng wifi của mình có sao không.khi vào wifi của 3 quán cafe đều như vậy cả.mong các bác giúp đở. mình đang xử dụng ip 1X [16gb]

haiquy

Hôm nay mình ngồi vọc cái iphone của mình, cài đặt các soft qua wifi,cài rồi xóa vì không vừa ý, đến khi nhìn lại thì con ip của mình các icon vẩn còn nguyên, nhưng lại mất phần tên của các icon,tóm lại không biết mình xóa trúng phần nào, mà hiện nay các icon trong máy mình không còn tên nửa,bác nào biết xin hướng dẩn cho mình cách khắc phục, để các icon tái hiện tên lại,mình rất cảm ơn.

Status
Không mở trả lời sau này.