• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho em hỏi về source của Zacklyn

vitory

có ai xài FW 2.1 ép source zacklyn.110mb.com mà nó ko hiện ra thư mục để mình cài đặt ứng dụng và game ko,mì ép mà chẳng có ,ai biết xin chỉ dùm ,cảm ơn nhiều :D

xicuc

Mình cũng install sources của Zacklyn mà không thấy nó hiện ra thư mục Zacklyn Apps, Zacklyn Tools ... v.v để cài các ứng dụng. Ban đầu mình tưởng có 1 mình mình thế bây giờ có người cùng cảnh ngộ ;;) Vậy mình cũng yên tâm, chắc là sources của bạn ấy down hay hỗng chừng bị lỗi, chắc chờ vài ngày xem sao. Hi vọng bạn ấy sữa lổi.

NguyenHuuTrong

Anh em PDAVIET cũng đang trong quá trình tạo Source cho Installer ! Host đã có ! bi giờ công việc là EDIT cái SOURCE thôi !b-)

XuanTruong

Super V.I.P
Anh em PDAVIET cũng đang trong quá trình tạo Source cho Installer ! Host đã có ! bi giờ công việc là EDIT cái SOURCE thôi !b-)

Úi! Thế thì làm gấp đi! À Em và Tuấn xin Host của Tình để làm phải không?:)):)):))

NguyenThanhLuan

Em ít khi đụng cái Installer lắm, đến nỗi e hide nó lun :))! Nếu mà có source PDA thì chắc có lẽ móc nó ra và ghé thường xuyên cái Installer hơn =))

hasitinh

hiện tại đã có source nào cũa pda mình chưa nhỉ e vân đang đợi !!!!a Xuân Trường hay a Thanh Luân ,Tuấn sao o làm 1 source cho a e pda mình xài nhỉ!

XuanTruong

Super V.I.P
hiện tại đã có source nào cũa pda mình chưa nhỉ e vân đang đợi !!!!a Xuân Trường hay a Thanh Luân ,Tuấn sao o làm 1 source cho a e pda mình xài nhỉ!

Vấn đề này Bạn phải hối thúc cán bộ quản lý Box thật gắt gao vào nhé, may ra sẽ có sớm!:)):)):))

NguyenThanhLuan

Hihi ! Anh Tuấn Và Anh Trọng í . 2 anh đấy khởi sướng đó bạn ! Chứ mình hẻm được thông báo gì cả :-?? =))=))=))

hasitinh

có 1 trong người trong chúng ta có thể làm đc và góp sức xây dựng source với thương hiệu PDAVIET để góp sức làm mạng source cho forum càng phong phú thêm chứ 1 ngường làm thì o hay đâu .tài liệu nghiên cứu làm source thì bạn wua5n trị phải đưa lên cho a e mình tham khảo và làm chưa ,riêng e cũng muối nàm 1 source lắm nhưng hiên tại liêu chưa có .mong bên wuan trị giúp thêm .thanks.