• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho hỏi về N5700

saken

Các ứng dụng dành cho Nokia 5700 phải dùng cái nào mới có thể xài được!! mình dùng nhưng ứng dụng của N73 nhưng đều báo lỗi!!
N5700 Symbian OS 9.2, S60 rel. 3.1
N73 Symbian OS v9.1, Series 60 rel. 3.0
Ko biết 2 cái này có sự khác biệt gì ko? Ai biết có thể chỉ dùm mình được ko???Đang đau đầu vì chuyện này!! hixxx

zerozero7

5700

1.Em muốn các anh up hộ em fần mềm office cho N5700.Em cảm ởn cáhc anh rất nhìu!
2. Tại sao em ko down được ứng dụng qua các chữ ký của các anh! Làm thế nào để em down được!

saken

Mình đã thử rồi nhưng cài vào máy vẫn báo lỗi!! Singsix vẫn ko được bạn có chỉ dùm mình tại sao ko?

ThAngNgO_

Các ứng dụng dành cho Nokia 5700 phải dùng cái nào mới có thể xài được!! mình dùng nhưng ứng dụng của N73 nhưng đều báo lỗi!!
N5700 Symbian OS 9.2, S60 rel. 3.1
N73 Symbian OS v9.1, Series 60 rel. 3.0
Ko biết 2 cái này có sự khác biệt gì ko? Ai biết có thể chỉ dùm mình được ko???Đang đau đầu vì chuyện này!! hixxx

đó là hệ điều hành của máy, đời máy của bạn khi cài các soft thì đa phần đều phải SIGN trc khi cài, bạn theo dõi các topic trên để biết thêm nha ,chúc vui :D