• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho hỏi về omai karaoke

h04ngl0ng

Em đã dow trên mạng file rar omai karaoke nhưng khi giải nén ra không thấy file sis,không hiểu cài kiểu gì đây? bác nào giúp em với.giải nén ra thấy 3 foder là data,imgs,meta-inf......... và 1 số pm khác cũng vậy.Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người.Em cảm ơn :)

bạn dowload về để nguyên thế.dùng Xploder mà chạy.cần gì phải rar trên Pc cho mất công

ngothanhduy

cho hỏi làm sao để nghe đc nhac của omai karaoke ,em down về nhưng hok nghe đc nhac j` hết. huhuhu! làm sao hat bi giờ!!!

h04ngl0ng

Ko nghe đc tiếng của omai karaoke thì vào Profiles -> cấu hình đang dùng -> options -> personalise -> warning tones -> on
Thế là xong

tuyenb

Em cài rùi nhưng bây giờ muốn thên bài hát mới thì tải qua đó ko có mã bh. Mà tải ở pc thì vào trang nào vậy cả nhà?