• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho mình hỏi về pm CapsSwitch

kangta222vn

Mình đã hack được ổ C ,khi cài chương trình CapsSwitch và chạy thì máy báo là "Please copy the patched trkdriver.ldd",mình đã chép file trkdriver.ldd vào thư mục sys\bin ở ổ đĩa mà mình cài pm nhưng vẫn không được,bạn nào biết giúp mình với.Cảm ơn nhiều =D>

sayyouwill

Nếu chép đè không được thì bạn xóa file trrkdriver.ldd đi rồi chép file mới vào. Tại bạn chép đè không được nên pm mới báo vậy.

kangta222vn

Mình cũng đã xóa đi và chép lại nhưng cũng kô được bạn à,còn cách nào kô bạn ??

Son_Do

Well-Known Member
Theo kinh nghiệm của mình thì khi bạn vừa hack được ổ C xong (máy vẫn còn cắm cáp kết nối với computer) thì bạn phải cài capsSwitch và copy file trrkdrive sang thư mục C:\sys\bin (trước đó thì thoát phần mềm Apptrk chứ không nó không cho copy đè file này đâu), Nếu bạn không copy file trrkdrive lúc này mà rút cáp ra thì quá trình hack ổ C vừa rồi của bạn mất tác dụng, bạn phải hack lại từ đầu.