• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cho mình xin chương trình tắt đèn bán phím khi không cần thiết

elicius

Lúc trước dùng Palm treo 700w thấy có chương trình tên keylight, bấm vào chương trình đó thì nó tắt đèn bán phím, bấm lần nữa thì nó mở đèn --> tiết kiệm được rất nhiều pin
Không biết p990i có chương trình này không, bro nào có chương trình này hay chường trình nào khác có chức năng tương tự thì cho miình xin nha.
Thanks đã đọc tin

elicius

không có chương trình hay sao mà không thấy anh em nào vào đây cho ý kiến vậy ?

hoanghai1992

Palm khác sony ecricsson pác ơi, theo tớ biết thì ko có chương trình ấy trên UIQ 3 đâu >"<

nha_que_goc

kể ra, cái này mà có trên SE thi khi đọc sách chẳng hạn, sẽ tiết kiệm dc khá nhiều Pin

tommynguyen1961

các bạn thử dùng chương trình smartbacklight của caohieu88 thử đi cũng thấy hay đấy.Diều chỉnh dc thời gian tắt màn hình.
chúc các bạn vui.

ducha83

bạn nên dùng chức năng tìm kiếm của diễn đàn ấy. Kiếm cái gì cần đều có cả.

elicius

Topic này lâu rồi, tự nhiên hôm này thấy lại tưởng có soft rồi chứ ^^!

O9xx19xx29

Cũng ko cần thiết lắm vì w950i dùng bét nhè mà pin hết chẳng đáng bao nhiêu - chủ yếu ai dùng cái P990i mới nhanh hết thôi.