• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Christmas Tree by DjRaz (Retail by Duylinh27884)

duylinh27884

Moderator
Christmas Tree by DjRaz (Retail by Duylinh27884)

Lúc trưa vô tình thấy theme này đẹp quá nhưng vì đây là theme mới của Djraz nên sau 1 hồi tìm hoài mà chưa thấy ai hảo tâm share trên mạng vì thích bộ icon nó quá nên mình mua luôn,phải chi chịu khó đợi tới giờ đỡ phải mất tiền òi:( share cho ae dùng belle trưng chơi mấy ngày noel:D thật ra mình mua tới 2 theme lận theme còn lại đợi tới đúng ngày 24/12 sẽ share làm quà cho ae mừng noel :p theme còn lại icon cũng đẹp ko kém nhá:D

Ps: Lúc cài đặt nó có báo ứng dụng ko tương thích với đt, ae cứ tiến hành cài nhé,cái này do lúc mình dùng sisconter đóng gói lại ở phần mục tiêu thiết bị là s60v3 mình quên sửa lại là belle nên lúc cài nó báo vậy,ko vấn đề gì cả^^!

LINK DOWNLOAD

Radium

Moderator
icon ấn tượng quá. tiếc là noel bên ta k có tuyết. Mà k có cho v5 hả a? :(

nvh2981

Member
hôm qua mình bị đơ máy với theme belle merry...mai là cài trên thẻ nên ko sao...hết

nvh2981

Member
Ủa là theme nào bạn?ae test theme nhiều chắc ít nhiều cũg có kinh nghiệm roài :p

MerryChristmas v2.0 ArjunArora ấy mà, opera mini mất hết .mình cài củg nhiều theme mới thấy theme này nặng nhất.ace v5 chú ý nên cài trên thẻ có sự cố ta rút thẻ ra là xong

duylinh27884

Moderator
MerryChristmas v2.0 ArjunArora ấy mà, opera mini mất hết .mình cài củg nhiều theme mới thấy theme này nặng nhất.ace v5 chú ý nên cài trên thẻ có sự cố ta rút thẻ ra là xong

Trời ơi cái đấy của bell mờ,cả cái MerryChristmas v1.0 ArjunArora cũg belle nốt:(