• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ: CÁC PHẦN MỀM HỖ TRỢ DOWNLOAD TRÊN PPC

halo

Bác PhạmQuang ơi có Soft dowload torrent trên ppc không ạ,cháu đang cần lém (^_^)

bocapdo11

Soft HandyGet sử dụng ntn vậy các PRO ơi?EM down về cài lên song suôi nhưng khi down file (lươt web = Opera 9.5 build 1780 ) thì chẳng thấy có gì khác cả.Liệu cài song có phải thiêt lập gì ko các bác

ClearOut

Có cách nào load ảnh trực tiếp từ website về PPC của mình kô mấy bác,giúp e với:D:D:D

doibung0

Có cách nào load ảnh trực tiếp từ website về PPC của mình kô mấy bác,giúp e với:D:D:D

Không hiểu ý bạn lắm ah! Nếu duyệt web với browser trên PPC thì chỉ cần chon menu > save... or save as....!

ClearOut

La e dung PPC len mang thay nhung tam hinh dep,nhung ko biet cach ve vao may.Co bac nao biet cach nao save ve duoc ko.Giup e voi:D:DSorry mod may e ko danh duoc tieng viet

doibung0

La e dung PPC len mang thay nhung tam hinh dep,nhung ko biet cach ve vao may.Co bac nao biet cach nao save ve duoc ko.Giup e voi:D:DSorry mod may e ko danh duoc tieng viet

Nếu ban dùng Internet Explorer thì chỉ cần ấn stylus lên ảnh mà bạn muốn save và giữ nguyên, sẽ có 1 menu hiện lên với tùy chọn là save image..., chỉ việc save, thế thôi! Cũng giống cách bạn save image trên PC vậy! Còn download fil thì chỉ cần làm theo hướng dẫn bình thường!

ClearOut

Nếu ban dùng Internet Explorer thì chỉ cần ấn stylus lên ảnh mà bạn muốn save và giữ nguyên, sẽ có 1 menu hiện lên với tùy chọn là save image..., chỉ việc save, thế thôi! Cũng giống cách bạn save image trên PC vậy! Còn download fil thì chỉ cần làm theo hướng dẫn bình thường!

Em thử rồi nhưng không được bác ui,nó chỉ hiện
refesh page
select all text
add favotites thui

Máy em đang xài là win mobile 2003 SE đó,:(:(

NguyenTu

Super V.I.P
PocketDownloader v1.0

Thêm một PM hỗ trợ download trên PPC, hỗ trợ các hệ ĐH từ 2k3 đến 6.1

DOWNLOAD Ở ĐÂY

Chỉnh sửa cuối:

babymonkey154

Winmobile Download Accelerator v1.8.3.0 Build 3000
Phần mềm hỗ trợ download Man đã giới thiêu, đây là phiên bản mới 1.8.3.
- Hỗ trợ các hệ điều hành kể cả WM6.0
- Tham khảo thêm tại đây

mình download không được rồi bạn ơi,cho mình link khác đi,cám ơn bạn:( nhiều