• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ: GAME CHƠI LOTTO, XỔ SỐ

HaChau

Super V.I.P
Chủ đề này chỉ giới thiệu, thảo luận các phần mềm, game liên quan đến việc tìm kiếm sự may mắn với các con số.
Các phần mềm, game được giới thiệu chỉ dùng để tham khảo. Việc có tin hay không tuỳ thuộc vào bạn.

Những bài viết không liên quan sẽ bị xoá ngay mà không cần báo trước.

HaChau

Super V.I.P
Lucky Lotto 1.0

Đây là phần mềm tính toán cho ra con số may mắn trên cơ sở tính toán từ ngày tháng năm sinh của người dùng.

Hỗ trợ: Windows Mobile 2003, Windows Mobile 2003 SE, Windows Mobile 5

(Không hỗ trợ màn hình ngang. Game sẽ tự xoay dọc)

Cài đặt bình thường thông qua ActiveSync

HaChau

Super V.I.P
OzLotto Number Generator v1.2

Phần mềm/game tính toán cho ra con số ngẫu nhiên, có thể sinh số từ 1 đến 99.

Hỗ trợ WM2003 trở lên. Không hỗ trợ chế độ landscape.

richs

game này chơi sao vậy bạn no kèm theo hát loto tiếng việt thì hay ha ai co ý tưởng viết game này hát = tiếng việt ko :)

manhhunghd

sao mình không download được phần mềm lucky lotto 1.0. các bác giúp mình với . xin cám ơn nhiêu

xauzainhatvn

Chơi xong, nếu trúng thì PPC có ... xùy ra tiền cho mình hem bác ? Ít ra cũng phải cô nếc đến trang nào rồi nó phải giả tiền cho mình chứ ? $-)

cocolee81

Em cũng không download được, nhờ các mod giúp dùm link soft OzLotto Number Generator v1.2 nha

bhebhe

Newbie ko down được thì phải. Chắc phải có 10 bài viết trở lên. Mà mod bảo bãi bỏ vụ này rồi còn gì?

djtrungkien

Newbie ko down được thì phải. Chắc phải có 10 bài viết trở lên. Mà mod bảo bãi bỏ vụ này rồi còn gì?

Hiện diễn đàn đã bỏ download trong danh sách rồi bạn ạ! Để bữa sau mình cố gắng tìm lại những Games này cho bạn!

bhebhe

Hiện diễn đàn đã bỏ download trong danh sách rồi bạn ạ! Để bữa sau mình cố gắng tìm lại những Games này cho bạn!

Thanks bác! Không biết bao giờ cái PDAVIET SOFWARES hoàn thành nhỉ?