• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ: SOFT GIẢ LẬP VÀ ROM GAME

Status
Không mở trả lời sau này.

MX31214

Em đã test thử mấy lần,vẫn rất ok mà bác,ko hiểu sao bác lại down ko được nhỉ?Cái link vần con rất tốt và ngon nữa
Còn nếu ko thì bác dùng cái Snes e up lên chơi tạm đi,mà đừng thx trong bài viết nghen,có nút thk rùi đó :D

A

autumn06

Guest
Sao em ko thấy giả lập cho Neogeo nhỉ??? mà mấy cái này giả lập luôn phím bấm trên màn hình, chơi hăng lên tí là toi màn hình mất^^
Cho em xin giả lập Neogeo nha...thanks

MX31214

các nút bấm thì các bạn cũng có thể tự thiết lập bằng nút trên ppc mà,đâu có lo mà chơi hăng rùi toi màn hình

2u417

cái này pocketsnes khó chơi quá, em kô hiểu sao mấy cái nút lúc ăn , lúc cà dựt.Ghiền mấy games snes mà chơi bằng cái này xong tức thêm.

YingYu

cái này pocketsnes khó chơi quá, em kô hiểu sao mấy cái nút lúc ăn , lúc cà dựt.Ghiền mấy games snes mà chơi bằng cái này xong tức thêm.

bạn có thề giảm hiện tượng giật hình cho game gả lập bằng cách tắt âm thanh đi, như vậy hình sẽ mượt hơn.
bạn nên cài MorphGear v2.3.0.2 (link ở trang đầu ) có hổ trợ tốt hơn !!!

have fun

LittleBuk

em down rom super nintendo về máy dùng morph gear để giả lập thì toàn báo lỗi out of memory mặc dù bộ nhớ ram còn free tới 14MB lận ..
(em tải game prince of persia )

MX31214

phân mềm giả lập thì có sẵn rùi đó bạn,còn bạn muốn game thì vài bữa nữa mình up lên cho,mà bạn muốn game nintendo chứ ko phải game snes phải ko?

puppup

Ý mình nói Nintendo DS là máy này này...bởi vì nó có 2 màn hình nên không biết đã có giả lập cho PPC chưa...Chứ có PPC rồi mà bỏ tiền mua thằng này thì quá tội...

Không biết có ai giả lập được nó chưa...Cái này nhiều game hay lắm...

BinladenVN

Các bác ơi !! tui đọc được ở đâu đó trong diễn đàn là trong topic này có game mộc đế và robot war nhưng ma tìm hoài ko thấy mộc đế ở đầu cả..
Ai post lên rùi thì xin chỉ dùm dzới.
Thx

viet00

MorphGear v2.3.0.2 chạy trên WM2003SE thì tương đối tốt nhưng chạy trên WM05 thì hơi chậm, nhất là có tiếng thì giật ghê quá :((.
Các bác có bị như vậy không?
Em đang cần game đua xe thú HARLEY2, bác nào có up lên giúp em với.
Em cảm ơn nhiều ạ!

haihanh

Bác nào còn games giả lập nào hay không up lên cho anh em thưởng thức với

longlangtu

Dragon Ball Z III - Ressen Jinzou Ningen (J)
Dragon Ball Z II - Gekishin Freeza!! (J)
Dragon Ball 3 - Gokuu Den (J)
Dragon Ball Z - Kyoushuu! Saiya Jin (J)

Status
Không mở trả lời sau này.