• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chủ đề : Theme Anime dành cho QVGA !!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

PDAMobile

Có mấy cái theme anime dành cho các bác QVGA đây:D .Đã từng post trên mobifuns.net rồi,nay post lên lại pdaviet.net,mong các bác ủng hộ =D>

P/S : Có mấy cái theme mấy bác cho em độc quyền có chữ baby ở trong nhé ( mờ thôi,kô ảnh hưởng tới theme đâu,nói vậy kô có nghĩa những theme kô có chữ baby thì kô phải là của em đâu nhé :p ) Thân !!!!!

Chỉnh sửa cuối:

puppup

Có hình con trai không bác , mấy cái này con người yêu em nó hút máu em chết luôn...

PDAMobile

Cũng có vài tấm dễ thương dành cho con gái mà bạn;) .Cũng có vài tấm con trai nhưng em post theo thứ tự,post lung tung khó quản lý lắm:D.

PDAMobile

Tết bận bịu bên bàn nhậu quá,kô post bài được,hôm nay tiếp tục "phục vụ" anh em đây :))

Bác làm thems đẹp lắm, Anime mình cũng có nhiều nhưng chưa tạo thems lần nào. Góp ý bác chút: theo mình, (riêng mình thôi :D), lúc tạo thems bác cho thanh trên và thanh dưới menu cho tiệp màu với bacground nhìn cho hoành tráng hơn. Hy vọng box này phát triển, mình sẽ tạo thêm thems hoạt hình nhân vật các loại truyện tranh phụ bác (Nếu bác có làm luôn càng tổt :p). Thân :)

PDAMobile

Thanks ktshoanglan,lâu quá mới thấy có người vô góp ý cho box của mình:(( .Bạn thông cảm,tại mình dùng WisbarAdvance Desktop để thay cho thanh menu Star và thanh tiêu đề nên kô chú ý tới màu của nó lắm,sẽ sửa lại trong các theme tiếp theo.
+Mong sớm được down them anime của bạn :D

Status
Không mở trả lời sau này.