• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME THỂ THAO !!!

luongcau

Nhìn hình theme các cầu thủ thấy hay nhỉ. Hôm nọ em có thấy 1 số theme hình cầu thủ của Chelsea trên con Sámung D840 nhìn rât cool. Bác nào có cho em xin vài tấm nhá

nguyen126

Các bác ơi, Milan AC vô địch Champion League roi, bác nào co theme cua Milan hay chia se với anh em nào.Đừng vì vài chầu cafe thua độ mà bỏ rơi anh em!

Kobold1609

Các bác ơi, Milan AC vô địch Champion League roi, bác nào co theme cua Milan hay chia se với anh em nào.Đừng vì vài chầu cafe thua độ mà bỏ rơi anh em!

Cái này rất đơn giản mà nguyen126,bạn có thể lấy 1 hình ảnh bất kì nào đó,mà bạn thích nhất ,xong down các phần mềm thiết kế theme về và tự động làm cho mình 1 cái theme yêu thích,rất nhanh và đơn gian thôi mà ,chỉ bằng vài cái click chuột bạn đã có trong tay 1 theme đẹp và theo ý mình.

Nếu "lười" thì PM cho mình,mình sẽ tặng bạn 1 cái theme Milan vô địch nhé.
Chúc vui !