• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME WM6.5 (TITANIUM) CÁC PHIÊN BẢN

NhatToai

Super V.I.P
@ Se7enkute: Các theme titanium dành cho các loại màn hình đề đã được post tại đây rồi mà bạn.
Cứ việc cài không thích thì remove chơi cái khác,không hề gì.

JongZiZi

TRANSFORMERS

W/VGA - W/QVGA

Chinese Style All Resolutions

h0n3y

TitaniumWeather (Theme thời tiết)!

TitaniumWeather skin Chỉ là theme thời tiết thôi nhé!! Bạn phải cài TitaniumWeather 4.2 hoặc cao hơn nhé!!

Tải về giải nén ra 1 thư mục file * .plg Coppy mụcthuw mục /Program Files/TitaniumWeather/plgFiles\
* Icon ảnh thời tiết coppy vào thư mục Program Files/TitaniumWeather\

Cập nhật lại thời tiết nhé!

Để lấy link tải Bạn vui lòng click vào ảnh nào Bạn thích là bắt được Link

làm sao để có cái plugin missed call+test+email phía dưới đồng hồ vậy bạn?? Mình chỉ cần cái plugin đó để dễ quản lý miss với messenger thui,ai giúp mình dc hok?

manhtuongdatinh

Kkekekek. Cả nhà thấy cái này "thời trang và phong cách " không::p:p(Đồ chôm được nhưng chỉ cho QVGA:p)​
sao em cài cái àny vô, nó bị mất thanh task bar ở dứoi vậy a, có ai bị như vậy hok ta.. :(

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Windows Themes Titanium cho WQVGA/QVGA

Windows Themes Titanium cho WQVGA/QVGA (RED/BLACK và BLUE/BLACK)

Để Themes hiển thị tốt Bạn nên chọn theme classic blue trong PPC trước. Hảy Cài các themes *.CAB vào sau. Lấy link Bạn Click vào ảnh tương ứng RED/BLACK hoặc BLUE/BLACK

Thank you!

ThaiChienvn

làm sao để có cái plugin missed call+test+email phía dưới đồng hồ vậy bạn?? Mình chỉ cần cái plugin đó để dễ quản lý miss với messenger thui,ai giúp mình dc hok?
Bạn vào Ứng dụng--> Utilities-->CHome--> Chọn các ứng dụng mà bạn cần chuyển lên hoặc xuống "up":D.

AnhPheCT

Condor GT Black Edition [W|Q|VGA] [New Update!][23-1]

Condor GT Black Edition [W|Q|VGA]

Titanium Black cho các Màn hình

Nguyenson318

GreenRoad for QVGA Update
~Thanks to drkfngthdragnlrd~​

Bác NhatToai có thể Post Reg của Themes này cho anh em cùng sử dụng để add vào các Themes khác được không? Thích nhất là phần Taskbar nó hiện màu xanh! hoặc bác cho một bài viết đầy đủ về cách làm Themes 6.5 nhé! Thanks bác nhiều!!!

LeeHuynh

cho mình hỏi muốn add thêm mục ở ngoài màn hình Home thì làm cách nào??? mới dùng WM nên ko biết, ai biết xin chỉ giúp!

thanks!

NhatToai

Super V.I.P
thanks nhé! à, bạn cho mình cái y!m đc ko? có gì ko biết thì mình pm hỏi cho nhanh, khỏi phải vào đây post lung tung mắc công mod để ý thì khổ =.='

Ngay phía dưới nickname là chữ Y! màu đỏ= nick yahoo đấy.
Mod để ý sao lại khổ vậy bạn,chỉ cần không sai lệch chủ đề và spam là đâu có vấn đề gì.
Mọi sự tham gia đóng góp để phát triển đều được hoan nghênh ;;)

AnhPheCT

Titanium Fullscreen Weather

Titanium Fullscreen Weather

imageview.php

Ở đây chỉ giới thiệu cho WQVGA (240x400)

Cài TitaniumWeather_v4.2.CAB

Chép file: TitaniumWeather.mscr vào thư \Program Files\TitaniumWeather.

Ảnh Weatherfull Weather Images Copy vào thư mục \Program Files\TitaniumWeather

Bạn có thể sửa lại cho màn hình Bạn dùng như QVGA (240x320), VGA .....
Mã:
[B]1. Mở file *.cpr[/B] (Sửa cho các màn hình khác ví dụ WQVGA (240x400))

Trong thư \Windows tìm Titanium_240x400.cpr

Sửa lại  <Image ID="Background" Opacity="1.0" Top="-18"  Width="[COLOR=Red][B]240[/B][/COLOR]" Height="[B][COLOR=Red]400[/COLOR][/B]" Source="ConfettiPlus::WallpaperBitmap" />

[B]<Image  ID="Background" Opacity="1.0" Top="-18" Width="[COLOR=Red]240[/COLOR]" Height="[COLOR=Red]400[/COLOR]"  Source="\Windows\titaniumweather.png"/>[/B]

Save

LeeHuynh

mình cài cái weather rồi nhưng khi set code jống như hướng dẫn thì nó vẫn ko load đc, toàn báo erro, nãn thật!

JongZiZi

mình cài cái weather rồi nhưng khi set code jống như hướng dẫn thì nó vẫn ko load đc, toàn báo erro, nãn thật!

Bạn ghi nên ghi rõ error mà là error gì thì người khác mới giúp đc.
Lỗi ko hiển thị hình ảnh, lỗi ko thể kết nối hay lỗi code weather?