• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME WM6.5 (TITANIUM) CÁC PHIÊN BẢN

thanhbinh123

TitaniumCustomizer for WM6.5

mới kiếm được share liền cho a,e chưa kịp test nữa

Chỉnh sửa cuối:

kimnam_2005

ủng hộ bác nhattoai ,mình làm theme hơi nóng tí xíu nha
theme chưa đẹp mấy bác bỏ qua hihiihi;;);;)

NhatToai

Super V.I.P
mình thử rồi bình thường mà đâu có bị gì đâu
Nếu là Titanium Customizer thì đã có chủ đề riêng rồi nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=51078
Mod ơi cho hỏi sao không đổi lại biểu tượng pin được, vân hiệ giờ.
huypham có vẻ thích hỏi những việc không liên quan tới theme ở đây thế nhỉ :-?
Để thay đổi trên Titlebar giữa pin và giờ thì theme nào làm được chứ?
Bạn dùng Advanced Config mà chỉnh lại, sẽ tìm thấy nó trong thẻ Today>>Show on title bar

NhatToai

Super V.I.P
ti_theme by msd24200 for QVGA​

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
Dragon World theme by drkfngthdragnlrd for QVGA
Dạng theme bằng file.cab cài vào Device.SoftReset and enjoy.

:-?:-?:-?

Chỉnh sửa cuối:

NhatToai

Super V.I.P
NeoTitanium-Bộ giao diện từ drkfngthdragnlrd

Giao diện được tạo bởi drkfngthdragnlrd để thay đổi Today theo chiều hướng khác.Hiện tại giao diện chỉ có màu purple nên sẽ thích hợp với theme DragonWorld ở trên,hỗ trợ QVGA.

NhatToai

Super V.I.P
... Mình thấy tấm 1 Today hình hơi sáng .... Theo mình thì nên chỉnh tối đi 1 chút.
Đã ở trong rừng vắng vẻ mà còn muốn tối chút nữa chắc là có ý đồ roài...:))>:):))
Cỡ này được chưa bạn vì tối quá trông u ám lắm....:(

tampham

NeoTitanium-Bộ giao diện từ drkfngthdragnlrd

Giao diện được tạo bởi drkfngthdragnlrd để thay đổi Today theo chiều hướng khác.Hiện tại giao diện chỉ có màu purple nên sẽ thích hợp với theme DragonWorld ở trên,hỗ trợ QVGA.

Bâc Nhattoai có ý kiến gì cho cái theme này không vậy, cài vào báo thiếu tùm lum, không mở được một số chương trình, có config được cái này không vậy:-?

NhatToai

Super V.I.P
Hiện tại mình đã edit lại vài theme để dùng cho các build 212xx đến 21500.Vì hình ảnh đã có nên mình sẽ không post hình lại(lười và bận..:)) )
Cứ nhìn vào file download các bạn sẽ biết nó là theme nào nếu đã sử dụng qua nhé.Hãy test thử và xác nhận vì không rõ nó có thể chạy tốt trên tất cả các bản ROM hay không vì mỗi t/g có cách build khác nhau.
Nếu nó có thể chạy tốt mình sẽ share reg lên cho các bạn tự add/Import cho bất kỳ theme nào mà các bạn thích.Enjoy!

Chỉnh sửa cuối: