• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ THEME WM6.5 (TITANIUM) CÁC PHIÊN BẢN

QuangThang89

Well-Known Member
Lụm đc cái này nhưng ko có máy test. Cho màn hình VGA/WVGA. Ai có test thử cho ý kiến nhé. Đẹp cũng ko cần thanks nhiều đâu (1 cái là đủ :D:D:D)

With the Titanium Skin

Without the Titanium Skin

Theme này có cho màn hình QVGA ko vậy bạn, nhìn kết theme này quá :D

qqonline33

Đổi Titanium sang bên phải

MOD Nhattoai đã có bài hướng dẫn thay đổi font titanium cho bé lại. Giờ mình bổ sung thêm phương án chuyển các titanium sang bên phải chứ ko phải bên trái như mặc định (Rất phù hợp cho những ai thuận tay trái,mắt trái,...=))=))=))).

Lưu ý: Chỉ hỗ trợ QVGA,chưa có hỗ trợ Landscape.

Cách cài đặt vẫn như cũ:
  • Copy file \windows\Titanium_240x320.cpr mặc định của máy, đề phòng sau này muốn quay lại.
  • Download file đính kèm,giải nén và dùng Reso Explorer copy file ấy đè vào file cũ.
  • Reset máy và thưởng thức

tuandait

Titanium Theme "TIphone" version 1.5

Thêm chú nữa cho nó máu. Ai kết iphone thì cài vô thưởng thức.

Hỗ trợ mọi loại màn hình luôn.

Download

orange_244

Banned
"Titanium Theme "TIphone" version 1.5"
cái này cài là có sẳn bộ icon luôn hay phải cài thêm!!vì mình đang dung titatium wm7 chỉnh sửa rất khó cho nên remove cài lại rất mất thời gian!thanks

tuandait

"Titanium Theme "TIphone" version 1.5"
cái này cài là có sẳn bộ icon luôn hay phải cài thêm!!vì mình đang dung titatium wm7 chỉnh sửa rất khó cho nên remove cài lại rất mất thời gian!thanks
Tiphone thì mình chưa test còn cái MobileMatt WM6.5 FuzeBerry Edition v041409 ở trên thì đã test. nó bao gồm đầy đủ các icon luôn. Cao thủ nào test Tiphone rồi cho ý kiến nha.

ndb0903401104

Mình muốn đổi cái logo windows start thành logo HTC,nhưng máy còi không chạy được WAD, bác nào có cách chỉ giùm với

Chỉnh sửa cuối:

AnhPheCT

Mình muốn đổi cái logo windows start thành logo HTC,nhưng máy còi không chạy được WAD, bác nào có cách chỉ giùm với

Của Bạn đây: Tải file về giải nén cài vào Main xong Reset PPC xem nhé!! Có thể Remove khi không cần thiết!

ndb0903401104

Không được bác ạ, mình dùng vWM6.5 của bác Quang. Có cách nào nữa không bác

Có cần chạy sdkcert kh hả bác

nhattuong

Active Member
bạn nào có theme trong suốt...không add background vào không ? cho mình xin với. cám ơn nhiều

nhattuong

Active Member
mình cần cái theme trong suốt như trong windows 7 hoặc vista đó bạn. có nghĩa là khi cài theme vào máy chỉ thấy chữ. còn hình background thì ai thích hình nào thì chọn nó làm hình nền. bạn có theme này ko ? cho mình xin với. thanks