• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHỦ ĐỀ: UnlockCID cho PPC

hungtdh2006

Các bác giúp em unlock CID của SPV M1000 với . em tìm mãi mà không có công cụ nào cả. thanks nhiều nha

nhimxucon

Các bác ơi. Cho em hỏi 1 chút. Em đang xài con HD2. Em đã thực hiện HSPL3. Vậy muốn upROM thì có phải unlockCID nữa không? Nếu có thì mấy bác có thể hướng dẫn cho em cách unlockCID HD2 được không?

DucLong

Super V.I.P
Các bác ơi. Cho em hỏi 1 chút. Em đang xài con HD2. Em đã thực hiện HSPL3. Vậy muốn upROM thì có phải unlockCID nữa không? Nếu có thì mấy bác có thể hướng dẫn cho em cách unlockCID HD2 được không?
Bạn thực hiện HSPL3 là unlock cho máy rồi đấy.
Bạn có thể up rom cho máy được rối nhưng nên tải đúng rom cho máy của mình vì hiện tại có 02 loại HD2
loại HD2 thường có flash size 512M
loại Tmobile USA 1024M loại này chỉ up được các rom có OS từ 2.10 trở về sau, nếu up nhầm rom 1.4.., 1.6.. sẽ hỏng máy.
Nên up bằng kết nối cab với PC để tránh trục trặc do up từ thẻ nhớ.

bebisy

cần bài unlock cid các bác ơi

các bác sao ko up bài unlok cid cho dong herald để mọi người tìm hiểu nhỉ. bác nào biết up lên giùm em cái. :D