• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chú ý: Game đánh vào mặt kẻ mình ghét (Face fighter) cho Android

huongcongan

Nếu anh chị em đã từng chơi trên iphon game này và tự hỏi sao Android không có thì giờ đây nó đã xuất hiện với nhiều tùy biến, giao diện đẹp và mượt hơn nhiều.
Download về cài đặt và chơi nhé:

http://www.mediafire.com/?tmbf7s1h45u4ami

romeo75

Game này được post lâu rồi bạn ạ! Kiểm tra lại trong diễn đàn trước khi post bài nhé!:mad:)

DUYAT

sao game này ko chơi được trên rom 2.3 nhỉ, có i bị như vậy ko? cả rom rc7 và cm7

xcingular8125

vào game được nhưng lúc chuẩn bị vào trận thì màn hình đen thui chỉ thấy 2 cái viền 2 bên

phantnang

lúc trước mình sài XT720 có chíp đồ họa SGX (giống họ hàng nhà IP) thì chơi tốt nhưng sang máy Xperia Neo dùng chip Adreno thì cũng bị lỗi màn hình đen không chơi được.

khanhham

bac ơi hd2 chạy androi sao e không cài dc vậy androi chay chên thẻ các bác ah các bác chỉ dẫn e với ạ e cám ơn hiều

phantnang

ROM 2.3 thì sài bản 1.04 đó
Mình sài Xperia Neo 2.3, chip Snapdragon với đồ họa Adreno 205 chơi tốt bản 1.04

khanhham

minh cài android 2.2 chen hd2 cài game này vào chơi ầm ầm cũng đả wa các bác à các bác thửong thức đi chơ jif nũa lại thanks bác đã post game này lên.hi vong bác có game jif hay bác cứ pots lên cho anh e thưởng thức nha.