• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chú ý: Phần mềm VNSMartDirectory 2.0 đã được miễn phí.

PhongQuang

Super V.I.P
Đúng rồi đã có bản chính thức và đã hỗ trợ đổi đầu số mới.
Giá sản phẩm là 75.000 đồng.
Trên trang chủ không thấy giới thiệu gì về sản phẩm mới này.

AnhPheCT

bản cho PPC ở đây, tuy nhiên đây chỉ là bản Litte. không biết đã tra được đầu số 3 không?
http://www.mobisoft.vn/kpd23/kpdwm.php
Tất cả các phiên bản đều được xử lý lại, bổ sung khả năng tra cứu và hiển thị thông tin thuê bao theo số điện thoại đã được VNPT thêm số 3 vào đầu số, cũng như các số của Hà Nội "mới"

Download:==> Chương trình dành cho Windows Mobile

Download: Dữ liệu các TP ở đây!!!

TranNguyenTu

Tất cả các phiên bản đều được xử lý lại, bổ sung khả năng tra cứu và hiển thị thông tin thuê bao theo số điện thoại đã được VNPT thêm số 3 vào đầu số, cũng như các số của Hà Nội "mới"

Download:==> Chương trình dành cho Windows Mobile

Download: Dữ liệu các TP ở đây!!!

Có một cách mua PM này với giá rẻ, anh em tham khảo nhé:

1. Mua 1 sim khuyến mại với giá : 50k tài khoản 160.000đ

2. Cài PM và chọn hình thức đăng ký qua SMS tích hợp sẵn trên PM, máy sẽ tự động gửi đi 5 tin (15.000đ/tin) và trả về mã đăng ký cho bạn ở tin thứ 5, đồng thời cập nhật luôn mã đăng ký vào PM

3. Như vậy sau khi mua mã PM sim điện thoại của bạn còn: 160.000 - 75.000đ = 85.000đ

Hehehe, sau khi mua sim với giá 50k, bạn vừa mudduowwcj PM lại vừa còn tận 85.000đ, quá lợi đúng không nào =D>=D>=D>

PhongQuang

Super V.I.P
Phần mềm ra được mấy ngày rồi mà trang chủ không có một dòng giới thiệu, hướng dẫn gì cả. Không chuyên nghiệp tý nào.:|:|

NguyenTu

Super V.I.P
Có một cách mua PM này với giá rẻ, anh em tham khảo nhé:

1. Mua 1 sim khuyến mại với giá : 50k tài khoản 160.000đ

2. Cài PM và chọn hình thức đăng ký qua SMS tích hợp sẵn trên PM, máy sẽ tự động gửi đi 5 tin (15.000đ/tin) và trả về mã đăng ký cho bạn ở tin thứ 5, đồng thời cập nhật luôn mã đăng ký vào PM

3. Như vậy sau khi mua mã PM sim điện thoại của bạn còn: 160.000 - 75.000đ = 85.000đ

Hehehe, sau khi mua sim với giá 50k, bạn vừa mudduowwcj PM lại vừa còn tận 85.000đ, quá lợi đúng không nào =D>=D>=D>

Vừa mua cái sim 46k toài khoản 150k,Đã đăng ký thành công cho 1 PPC và một Nokia N95, quá đã, mua 2 Key mà chỉ mất có 23.000đ. Bản quyền sịn nhé, hehehe:)):)):)):))

đã free mà còn phải gửi mail nữa sao...gưi thế nào vậy bà con !! em thích phần mềm này nâu nâu rùi....

angiang77

Có vẻ như có lỗi ở KPD2.3

Em tải PM này nhưng khi đăng ký thì báo lỗi là "Lỗi đọc IMEI" trong khi ấn *#06# thì hiện ra đúng Imei so với sau máy, không biết có ai gặp lỗi này không?
Thêm một điều nữa khi mình lắp sim khác vào máy thì KPD báo một mã phần mềm khác, như vậy khi bạn thay sim thì pm coi như mới luôn và phải đăng ký lại.
Thế là "Ngất trên cành quất "
Trước đây em dùng bản Lite cũng bị vậy nhưng mà đăng ký được nhưng mỗi lần thay sim thì mất toi 2000 đăng ký lại.

angiang77

Vừa mua cái sim 46k toài khoản 150k,Đã đăng ký thành công cho 1 PPC và một Nokia N95, quá đã, mua 2 Key mà chỉ mất có 23.000đ. Bản quyền sịn nhé, hehehe:)):)):)):))

Cách này mình đăng ký rồi nhưng mà là đăng ký cho S60 9.1, còn với PPC thì chưa làm được

levanquyen

Chính vì gặp rắc rối khi cập nhật danh bạ của VNSMartDirectory 2.0 nên Nhật Cường đã quyết định thành bản free cho anh em. Của cho thì thế thôi không nên mong gì thêm nữa. Danh bạ điện thoại ở nước mình nay thêm đầu số, mai tách tỉnh, ngày kia nhập thủ đô => gặp phải tôi thì cũng ngán.

Nói như thế thì Nhật Cường không có trách nhiệm với anh em đã mua bản quyền. Vì ủng hộ phần mềm Việt nên mua, mà bây giờ nói phủ phàng thế. Tôi không đòng ý cái kiểu lý luận vô trách nhiệm như thế.

PhongQuang

Super V.I.P
Nói như thế thì Nhật Cường không có trách nhiệm với anh em đã mua bản quyền. Vì ủng hộ phần mềm Việt nên mua, mà bây giờ nói phủ phàng thế. Tôi không đòng ý cái kiểu lý luận vô trách nhiệm như thế.
Đây là ý kiến của riêng tôi chứ không phải của Nhật Cường đâu bạn:-?? Hầu như các phần mềm Việt đều kém ở phần hậu mãi mà.

nghinguyen

Free nhưng ko sửa dc database thi sao xài dc.ngta dt tới đâu có hiện số + tra danh bạ dc. Phải chi free source code cho anh e thì đõ quá :))

robinsoon

sao em gởi mail đến nhật cường không được vậy mấy anh. nó bảo là đại chỉ lổi, huhuhuhu

ndnva

Vừa vào Mobisoft down bản 2.3 về thấy ghi là Full, nhưng khi cài trên O2 Flame vào đăng ký thì báo lỗi đọc IMEI nên chưa thử được. Chả biết dữ liệu đã được cập nhật chưa.

D

dvdkny

Guest
Ơ, sao em vào cái link down soft cho PPC nó hiện ra 1 trang trắng với mã loằng ngoằng? :-/

HaChau

Super V.I.P
Vừa vào Mobisoft down bản 2.3 về thấy ghi là Full, nhưng khi cài trên O2 Flame vào đăng ký thì báo lỗi đọc IMEI nên chưa thử được. Chả biết dữ liệu đã được cập nhật chưa.
Bạn xem topic này và thảo luận tại đó, không hỏi tràn làn không đúng chỗ.
Đã có KDP 3.0 cho WM