• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUẨN BỊ KỶ NIỆM! NĂM NGÀY THÀNH LẬP CLB PDAVIET HÀ NỘI

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenQuang

Super V.I.P
thấm thoắt thoi đưa, giờ chỉ còn hơn một tháng nữa là đến ngày kỉ niệm 1 năm ngày thành lập CLB PDAVIET-HANOI, Tôi lập chủ đề này để các bạn dóng góp cho chương trình tổ chức sự kiện này nhé! Mọi người góp ý từ nay đến 5/6 sau đó sẽ đến khâu phân công tổ chức thực hiện
Trân trọng!

Nemmatlanh

Sắp đến sự kiện trọng đại thế này mà anh em mọi người của PV Club HN đâu hết rồi ? Mọi người vào đóng góp ý kiến để anh em còn lên trương trình chứ :D.Ngày thành lập Club hoành tráng như thế,đã duy trì được 1 năm rồi,bây giờ ngày sinh nhật Club 1 tuổi phải làm hoành tráng hơn nữa chứ :D

PhuongAnh

Em xin đóng góp tạm vài ý kiến :D:D:D:D:D
- Đầu tiên ta nên phát thiếp mời thật sớm để các anh em ở xa còn thu xếp được thời gian tới dự.
- Còn về chương trình thì làm như năm ngoái em thấy cũng tạm ổn rồi.

exec1984

Active Member
Em xin đóng góp tạm vài ý kiến :D:D:D:D:D
- Đầu tiên ta nên phát thiếp mời thật sớm để các anh em ở xa còn thu xếp được thời gian tới dự.
- Còn về chương trình thì làm như năm ngoái em thấy cũng tạm ổn rồi.

Nhất trí khoản đó,nên mời anh em các miền ,nhất là anh em PVHải Phòng nếu có điều kiện lên Hà Nội=D>

Anhtoitb

Hum đó có khi lên chung vui với anh em Hà Nội cho khí thế. Không biết có được không ạ?

PhuongAnh

Hum đó có khi lên chung vui với anh em Hà Nội cho khí thế. Không biết có được không ạ?

CLB HN luôn mở rộng vào vòng tay chào đón tất cả anh em PV trên mọi miền đất nước đến tham dự
P/s: Tới hôm đấy nhất thiết là phải có mặt đấy nhé chứ không được viện lý do công việc đâu đấy :p:p:p:p:p:p

ti-toe

Lần này nhất định tham gia, lỡ mấy lần rồi, không được đến lúc tàn cuộc thì cũng phải 1 vài tăng :)

habubi

Chuẩn bị tinh thần để đi sinh nhật 1 tuồi CLB PV HN nào.

Nemmatlanh

Ngày thành lập Club là ngày 24-6,năm nay là đúng vào ngày thứ 7,nên mọi người vào cho ý kiến đi để anh em biết đường tổ chức cho chu đáo,đúng vào ngày nghỉ và được thông báo trước khá lâu,nên anh em cố gắng có mặt đông đủ nhé :)

ancola66

Super V.I.P
Ngày thành lập Club là ngày 24-6,năm nay là đúng vào ngày thứ 7,nên mọi người vào cho ý kiến đi để anh em biết đường tổ chức cho chu đáo,đúng vào ngày nghỉ và được thông báo trước khá lâu,nên anh em cố gắng có mặt đông đủ nhé :)
Ban tổ chức phải cho BỘ KHUNG chương trình thì anh em mới biết đường đóng góp ý kiến chứ:-?. Mình thì chỉ khoái tăng 3 thui=))

salemgtvt84

E xin đề nghị chuyển vào Chủ nhật đc ko à....Tại e nghĩ, vào ngày thứ 7, có nhiều a e chắc vẫn phải đi làm, e là điển hình ạ...:D.... Nếu tổ chức vào thứ 7, chắc e chịu lun....còn nếu vào CN thì ...ngon òi....:D....

Chỉnh sửa cuối:

PhuongAnh

E xin đề nghị chuyển vào Chủ nhật đc ko à....Tại e nghĩ, vào ngày thứ , có nhiều a e chắc vẫn phải đi làm, e là điển hình ạ...:D.... Nếu tổ chức vào thứ 7, chắc e chịu lun....còn nếu vào CN thì ...ngon òi....:D....

Đúng rồi...Thứ 7 có rất nhiều anh em còn phải đi làm nên không tham dự đầy đủ cả..Nhất là các anh em ở xa

Nemmatlanh

Xin lỗi anh em,do mình tra nhầm lịch của tháng 5,nên mới nhầm là THứ 7.Ngày 24-6 năm nay lại đúng vào thứ 3,nên nhiều người không đi được,nên BQT Club quyết định tổ chức vào chủ nhật 22-6 :D

Kangmin82

Làm đúng ngày cho vui nhé, cu minh, cu toàn lo giùm đi nào

Làm đúng ngày được thì tốt quá nhưng em sợ mọi người còn bận công việc riêng nên theo em chuyển vào Chủ nhật ngày gần nhất.Mọi người cho thêm ý kiến nhé.

NguyenQuang

Super V.I.P
Đồng ý với ý kiến của Minh, chuyên vào 9h00 sáng chủ nhật gần nhất nhé, lập riêng một chủ đề để anh em đăng kí tham dự, Minh dự thảo chương trình và địa điểm nhé, mọi người góp ý rồi quết định sau

Status
Không mở trả lời sau này.