• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUẨN BỊ KỶ NIỆM! NĂM NGÀY THÀNH LẬP CLB PDAVIET HÀ NỘI

Status
Không mở trả lời sau này.

ThaiKien

Super V.I.P
Đồng ý với ý kiến của Minh, chuyên vào 9h00 sáng chủ nhật gần nhất nhé, lập riêng một chủ đề để anh em đăng kí tham dự, Minh dự thảo chương trình và địa điểm nhé, mọi người góp ý rồi quết định sau
Họp vào chủ nhật trước đó là ổn đó anh ạ, mọi người có thể đi chứ nếu đúng ngày thì hơi khó.

hlp

gì chứ chuyện nì e với sư phụ cường sẽ phải tham gia đầy đủ, hôm đó để e gạ sư phụ cường free vài cái cho bà con chứ nhỉ...kỉ niệm 1 năm cơ mà....nhớ thanks e chứ
:))

phudongsoft

Super V.I.P
Họp vào chủ nhật trước đó là ổn đó anh ạ, mọi người có thể đi chứ nếu đúng ngày thì hơi khó.

Hay chọn ngày 15.6 đi, vào chủ nhật luôn. Cũng là kỷ niệm 1 năm SM NguyenQuang và SM ThaiKien đến dự buổi ra mắt phiên bản 3.0 và chính thức tôi nhận lời tham gia PV.

Status
Không mở trả lời sau này.