• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC ANH EM PV NGỦ NGON =.=Zzz

saodoingoi142

Moderator
Cuộc vui nào cũng có lúc tàn,hơn nữa bây giờ cũng đã khá khuya rồi mình xin phép anh em trên Diễn đàn mình xin đi ngủ trước nhé!!!!_Chúc anh em về sau ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp nha!!!;;)

Ngủ ngon..zzz...zzz...zzz

DreamLand

Ráng ngủ đi... thức hoài mốt minhon hơn ngô thanh vân sao >:)
Anh ngủ lúc 6h-10h nên giờ chưa buồn ngủ,ráng tí nữa ngủ >.<
Em cũng ráng tí nữa, hok ai ru ngủ hết trơn, đúng là ác mộng T__T

saodoingoi142

Moderator
Một ngày thật ý nghĩa trên Ngôi nhà PDAviet cũng đã dần trôi qua!!!Chúc toàn thể các anh chị em trên Diễn đàn về sau ngủ ngon và mơ những giấc mơ đẹp nha!!!;;)

@Vợ đã gọi rồi!Mình cáo lỗi với mọi người mình đành đi theo tiếng gọi của "lứa đôi" thôi!!!_Chào tạm biệt anh em và hẹn gặp lại PDAViet sau ha!!!;;)\-/ @

Cleonardo

Ngủ thôi...zzzz..zz..zzz...zzz..zzz.....zz.zz
Nhớ nằm mơ thấy em đang thao thao bất tuyệt về một cái gì đó rất quan trọng , có cảnh e chảy mồ hôi hột, lăn lê bò lết rất nguy hiểm, a thì đang hoảng loạn chạy wa chạy lại...Sáng dậy anh sẽ có cảm giác thanh thản và bình yên.

Anther1991

Thoy đi ngủ nha pà con. Mai tui học võ lúc 5h30 mà giờ này còn thức. Haizzzz. Chỉ biết thở dài khi mọi thứ đã quá muộn ;;)