• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

►►► Chúc mừng anh em Box 8 ◄◄◄

Status
Không mở trả lời sau này.

DreamLand

Vậy là qua thời gian phấn đấu và đóng góp anh em đã đạt được ý nguyện.
Qua thời gian thử sức Hi vọng tất cả sẽ hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao :D
Ngày càng tiến xa hơn nữa về Kỹ thuật lẫn Công tác Điều hành :D

Chúc anh em vừa được set các chức danh VIP,TMod, Mod, AM, SMod giữ vững phong độ.
Cùng nhau góp sức xây dựng PV ngày càng phát triển hơn b-)

Vui chơi giải trí mà không quên nhiệm vụ =D>
Làm nhiệm vụ mà không quên giải trí =D>

Chúc mừng tất cả các đồng chí :D

Cung hỉ ! Cung hỉ !

BuuPhucCT

Well-Known Member
Em cũng vậy nhé. Kiêm nhiệm luôn box S60V2 nên công việc nhiều hơn nên phải cố gắng hoàn thành tốt nhiệm vụ nhé. Đừng 8 quá quên nhiệm vụ là mệt lắm nghe:)

HuynhThanh

Bác huynhthanh tự khen mình ghê quá kìa>:)

Không dám, không dám! Nhưng đó là sự thật!:))
Mình nói chơi thôi chứ anh em ai cũng làm việc tích cực mới có được ngày hôm nay mà, vui chơi chỉ để tinh thần thoải mái hơn thui!

THCN

Nhìn qua nhìn lại thấy mấy anh em lên chức đợt này đa số là của box8, DreamLand được một phen nở mày nở mặt rồi. Chúc mừng! Chúc mừng!

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Xin chúc mừng tất cả các anh em đc set lên chức đợt này!Chúng ta hãy nắm chặt tay đoàn kết,xây dựng và phát triển Ngôi nhà PDAViet lớn mạnh hơn nữa nhé!

anhchanbonmat

Mình cùng những ace được xét VIP, Trial Mod, Mod, Advanced Mod, Super Mod, Manger ...cùng những member cùng nhau nâng ly nào 1!...2!...3!...dzô..ô..ô.. chúng ta cùng nhau xây dựng cho diễn ngày càng phát triển hơn

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình cùng những ace được xét VIP, Trial Mod, Mod, Advanced Mod, Super Mod, Manger ...cùng những member cùng nhau nâng ly nào 1!...2!...3!...dzô..ô..ô.. chúng ta cùng nhau xây dựng cho diễn ngày càng phát triển hơn

Không biết nhậu mà sao em cứ 1.2.3 dzo dzo dữ vậy trời:D

TruongHan

Super V.I.P

Mới thấy topic này,anh em trong Box 8 cứ phát huy thế mạnh,lên Vip,Mod hết nhé :))

JuRay-Duan

Phong độ là nhất thời, đẵng cấp mới là mãi mãi.
Chúc mừng anh em nhé :)
Posted via Mobile Device

JongZiZi

Hình như ta đang nghe cái gì đó nhậu nhậu.
Ai chơi xấu nhậu có 1 mình vậy kà. :D
Posted via Mobile Device

Nynk_102

Hình như ta đang nghe cái gì đó nhậu nhậu.
Ai chơi xấu nhậu có 1 mình vậy kà. :D
Posted via Mobile Device
Anh cũng chưa khao cả nhà đâu đấy nhé.
@all: chúc mừng các bác đã ........trúng quả lần này nha.

DreamLand

Không chỉ có thể, ngay tại Box 8 vẫn có nhiều hoạt động thật sự ý nghĩa về tinh thần cho mọi người , ngoài giao lưu bạn bè, còn có thể được set VIP khi tham gia cuộc thi treo chú ý, sửa đổi tên nick :D
Tất cả chỉ có tại Box 8 !
Box 8 không chỉ để Giao lưu, nếu anh em có đóng góp tích cực cũng sẽ được Set VIP nữa đấy :D

JongZiZi

Ừ, thì đóng góp tích cực. Tích cực ngay từ hồi đầu và ăn 2 cái thẻ. :))

Status
Không mở trả lời sau này.