• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG CHỊ EM NHÂN NGÀY QUỐC TẾ PHỤ NỮ 8-3

Status
Không mở trả lời sau này.

tanlinhub

Super V.I.P
Hàng năm, chúng ta lại vào đây để chúc mừng "một nửa thế giới" của chúng ta nhé.

Chúc mừng chị em, đặc biệt là các Thành viên nữ của pdaviet.net lời chúc mừng tốt đẹp nhất nhân ngày 8 - 3 =D> =D> =D>

Gửi lời chúc tới "hậu phương" lớn của tất cả các Thành viên là đàn ông của pdaviet.net. Chúc các mẹ, các chị, các em mãi là "hậu phương lớn" để cánh đàn công chúng ta có thể... yên tâm công tác, cống hiến ngày càng nhiều hơn cho cộng đồng, xã hội...

Các bạn "chúc" tiếp nhé...

TB: Chị em nào nhận được quà rồi thì vào đây để reply nhé!

Chỉnh sửa cuối:

Bete

Híhí. Cám ơn chú nhá. Khi nào chú lãnh lương chú lại chuyển qua cho cháu làm quà 8/3 để cháu đi shopping
:D:D:D

Tom_codon

Super V.I.P
Hôm nay mới tháng 2 mà đã chúc mừng rồi sao ? (^_^)
Tom cũng xin chúc mừng tất cả chị em phụ nữ của diễn đàn vui vẻ hạnh phúc ngày càng xinh đẹp. :D :D :D
Gửi tặng chị em trong topic mỗi người 100 PVD để làm quà . :D

Bete

hehe. Ku Tom dễ thương thật. Nhớ trả nợ chị đầy đủ nhá

yingzhou

Sẽ tặng cho nhưng em nào gửi bài trong chủ đề này 380 PVD. :D Muốn tặg 830 mà hông dc. Hihi.

Bete

Sẽ tặng cho nhưng em nào gửi bài trong chủ đề này 380 PVD. :D Muốn tặg 830 mà hông dc. Hihi.

Húhú
Trâu ơi, trâu à!!! Tui post đầu tiên nè, cho tui 830$ nha, tui đi Shop
;;) ;;) ;;) ;;)

yingzhou

Bà có nhầm ko dzậy? Gọi tui bằng Trâu hé. Hông cho đâu. :)) Xem lại điều kiện đê.

Tom_codon

Super V.I.P
hehe. Ku Tom dễ thương thật. Nhớ trả nợ chị đầy đủ nhá

Sang mobifuns.info mà lấy vertu nha.Đã trả rồi đó X-( X-( X-(
Đã chuyển 100 cho chị zinni rồi,còn bete thì phải xét lại vì nghi ngờ tính woman của mem này =)) =)) =))
Đã trả nợ hết đừng đi đâu cũng réo tên Tom như thế bực mình lắm..ok ?

MrTrung

Nhân dịp 8-3 TranBep xin chúc chị em ngày mỗi ngày dễ thương, mềm tính với đấng mày râu hơn nữa để anh em tôi được thoải mái một tí. Chứ chúng tôi sợ món " sườn rán " với món " thịt chân giò luộc " lắm rồi b-) b-) b-) b-) b-) b-)

Bete

Sang mobifuns.info mà lấy vertu nha.Đã trả rồi đó X-( X-( X-(
Đã chuyển 100 cho chị zinni rồi,còn bete thì phải xét lại vì nghi ngờ tính woman của mem này =)) =)) =))
Đã trả nợ hết đừng đi đâu cũng réo tên Tom như thế bực mình lắm..ok ?
hihi.
^^nuốt cục tức vào đi nào^^

Chỉnh sửa cuối:

YingYu

chúc các chị em thêm xinh đẹp, thêm tiền tài ... thêm thêm sức khỏe .... :)

YingYu mới là VIP'smem thôi :D nên không có nhiều $PV để tặng chị em trong này :p thông thông cảm cảm :)

oanhngo

Chúc chị em phụ nữ ngày 8-3 năm nay xinh đẹp hơn 8-3 năm trước! ^o^ =D> =D> =D>
Hôm nay ngày 8 tháng 3
Chị em phụ nữ đi... ra đi... vào
Nhớ ngày 8 tháng 3 năm nào
Chị em phụ nữ đi... vào đi ... ra :)) :))
:mad:) :)) >:) X-( :(( 8-| :| b-) =D> ;)
:-?? :D ;;) :O :-? :) =)) :( :p :-/

timhieu

Hơn tuần nữa thì mới đến ngày Quốc tế Phụ nữ 8-3, thôi thì chúc sớm trước vậy! Chúc toàn thể Chị Em trong diễn đàn, xinh tươi, vui vẻ và...hơn năm cũ!!!=D> =)) (rồi lại đến ngày Phụ nữ VN nữa!!!căng nhỉ!:(( )

vudq

Nhân ngày 8-3 sắp đến, chúc tất cả chị em trong PDAViet.net sức khoẻ, hạnh phúc và mãi mãi tươi trẻ. :))

fanyuan

8-3 mà mình nghèo wá, giá như Trâu, Be te +......tặng Fanyuan 8300 PVD nhỉ:))

Bete

8-3 mà mình nghèo wá, giá như Trâu, Be te +......tặng Fanyuan 8300 PVD nhỉ:))

Mày có tin tao giết mày hông nhỏ? Đem tao đi bán đi con. coi thử được cái số lẻ phía sau chưa mà bày đặt xin tao. Mày phụ nữ hỏng lẽ tao là phụ nam sao :p :p :p

Tao nghĩ đáng lẽ mày phải nói vầy nè. Giá mà 8/3 con Trâu cho 2 đứa mình mỗi đứa 830$ thì còn có lí, 8300$ thì... hơi tham :D :D :D

timhieu

Mày có tin tao giết mày hông nhỏ? Đem tao đi bán đi con. coi thử được cái số lẻ phía sau chưa mà bày đặt xin tao. Mày phụ nữ hỏng lẽ tao là phụ nam sao :p :p :p

Tao nghĩ đáng lẽ mày phải nói vầy nè. Giá mà 8/3 con Trâu cho 2 đứa mình mỗi đứa 830$ thì còn có lí, 8300$ thì... hơi tham :D :D :D

chu choa!!! Bete ơi, thôi bỏ qua đi 'dĩ hòa vi quí' mà!!! kô biết gặp ở ngoài có "ghê gớm" kô nhỉ!?:-? :-/ :(( :|

Status
Không mở trả lời sau này.