• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG GIÁNG SINH 2006 NÀO CÁC BẠN

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhngo

Ước gì đêm Giáng Sinh tất cả các nhân trên PV ở Sì Gòn đều đi off ! lúc đó tha hồ tám ! chắc vui lắm nhở?

o0...0o

ước gì mình có chú exec để sài
ước gì có nhiều tiền
ước gì mình được trở thành download member
ước gì....

tula2006

Ước gì trong đêm giáng sinh e được bạn atom ,ược gì trong đêm giáng e về dự off được với các bác ở HN ,...:p :p

hminh

Điều ước của mình thì đơn giản thui mình ước trong đêm giáng sinh mỗi thành viên tặng mình 50pvd là được rùi hi vọng thành sự thật....a men

hminh

chúc mọi người noel vui vẻ hạnh phúc và nhiều may mắn chúc PV ngày càng phát triển lớn mạnh hơn

tuanhuk

Mình xin chúc tất cả mọi người có một giáng sinh & năm mới 2006 vui vẻ
Chúc mọi thành viên luôn đạt được những mong ước trong cuộc sống

Chúc thành viên và ban quản trị PDA một mùa noel vui khỏe, năm mới với nhiều nhiệt huyết mới xây dựng trang web ngày càng phát triển. :)

Kojiro

Super V.I.P
Trời lạnh ra đường nhớ mặc ấm vào!
Chúc mọi người Giáng sinh vui vẻ và luôn tràn đầy tâm huyết để xây dựng điễn đàn của chúng ta ngày càng lớn mạnh.
;)

tuanhuk

Mình chỉ ước được về Việt Nam chơi
Trong đêm giáng sinh ông già Noel cho mình vé Và có người thu xếp công việc của mình là mình về ngay

Phoenix

Ước gì đêm Noel được đi chơi với người ...iu nhỉ:-? :-? :-? :-? :-?

Huycl2507

Điều ước của mình,mình biết se k thành nhưng...Ước gì trong đêm giáng sinh này mình cùng người mà mình yêu thương nhất sẽ có một đêm giáng sinh vui ve.Và người ấy cũng yêu mình nhiều như người ấy.Trên đời có THIÊN TRƯỜNG ĐỊA CỬU k nhỉ:(

Bete

Ngày mai là giáng sinh rồi. :(
Chẳng biết ước gì. Thôi thì ước cho điều ước của mọi người thành hiện thực.

tula2006

Mai đã giang sinh rồi ah,vậy mai phải ngủ cả ngày để ông già noel mang nhưng điêu ước của các bác cho em :p :p

ZZZGates

Ước gì đêm noel không phải rang cơm ăn nữa .không phải nhận :-* qua Y!M của vợ ,ước gì không phải nhìn cả nhà qua webcam ,ước gì X-( không phải ngồi đây mà ước :))

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Hix,ngoài ba má em có 2 cái em yêu nhất trên đời la người yêu em và con exec,con exec thi vẫn luôn bên em và em ước nó đừng có bị gì qua những lần test chương trình hay uprom,và đừng có hư gì hết á,còn người yêu ở TRUNG QUỐC mau mau về với em,nhớ quá rối,noel năm nay sao cô đơn quá,luôn tiện hỏi có anh em nào ở huế hay đà nẵng nào có cùng cảnh ngộ cô đơn đi offline thịt chó với em,hihihi!!!!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chúc mọi người trong diễn đàn noel vui vẻ,chúc PV ngày càng vững mạng,chúc tui mau mau lên VIP Member,hĩ chắc còn lâu,chúc ai còn sống thì sống vui sống khỏe,vậy thôi!!!

tula2006

Chúc mọi người có giáng sinh vui vẻ ,hạnh phúc chuc ,4R ngày càng lớn manh và chúc mọi ước mơ của các bác thanh sự thật :D :D

Status
Không mở trả lời sau này.