• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG NĂM MỚI 2007

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenpa

Super V.I.P
chúc năm mới tất cả mỗi thanh viên của PV đều may mắn và thành công.

nguyenpa

Super V.I.P
Chúc diễn đàn luôn luôn lớn mạnh và là nơi trao đổi giao lưu của tất cả các thành viên ngay càng gắn bó với nhau hơn.

Kangmin82

Chúc toàn thể thành viên PDA mạnh khỏe và chúc diễn đàn PDA ngày càng lớn mạnh...

nguyenphucondao

Chúc anh em vui vẻ, hạnh phúc.

Tom_codon

Super V.I.P
Chúc tế thay đòi lì xì hả tom_codon b-) ?Nếu có vài câu như thế thì khộng lì xì đâu :D .Chúc lại mới được :))

Ơ anh tiến ơi ,mạng của Tom lởm quá.Tomvừa chúc lại rồi mà sao lại vẫn thế :(( :(( :((

Chúc pdaviet nhanh chóng trở thành diễn đàn thiết bị di động lớn nhất Việt Nam
Chúc toàn thể anh em mem của pdaviet một năm mới an khang thịnh vượng...!=D> =D> =D>

izepck

CHÚC ANH EM PDAVIET MỘT NĂM MỚI . Năm hết tết đến --> Rước lộc vào nhà --> quà cáp bao la --> Mọi nhà no đủ --> vàng bạc đầy tủ --> Gia chủ phát tài --> Già trẻ gái trai --> Xum vầy hạnh phúc -->Cầu tài chúc phúc --> An khang thịnh vượng-->Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe-->1 Biển cả tình thương-->1 Đại dương tình bạn-->1 Điệp khúc tình yêu-->1 Người yêu chung thủy-->1 Sự nghiệp sáng ngời --> 1 Gia đình thịnh vượng.Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý --> Tỉ sự như mơ --> Triệu điều bất ngờ --> Ko chờ cũng đến. ^^ CHÚC PDAVIET SẼ NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN !

tanlinhub

Super V.I.P
MỒNG 1 TẾT:
CHÚC THÀNH VIÊN CỦA PDAVIET.NET MỘT NĂM MỚI HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT.
CHÚC PDAVIET.NET SANG NĂM ĐINH HỢI LÀM ĂN PHÁT TÀI (để Thư ký admin lì xì cho hoành tráng, ai lại lì xì số lẻ 290 bao giờ=)) )

bodyguard

Chắc tui là người cuối cùng wa...
Chúc anh em PDAVIET dồi dào sức khỏe muốn gì là dc nấy......

pdana

yingzhou ơi! Lì xì thêm vào cho 2 người chúc mừng PV cuối cùng năm cũ và đầu tiên của năm mới đi (2 người gần trước và sau 12 giờ nhất).

yingzhou

số lẻ 290 là do Lịch Việt Nam bị thiếu mất ngày 30 Tết đó. :))

Khóa sổ nào. Ai muốn lì xì thêm thì PM cho Man HuuTien nha. :))

binladen

CHÚC ÔNG BÀ...1 TÔ NHƯ Ý
CHÚC CÔ CHÚ...1 CHÉN AN KHANG
CHÚC ANH CHỊ...1 DĨA....1 DĨA....TÀI LỘC

KAKAKA

Babyblue

Từ bữa đc Bac PhamDung lì xì em cũng ko có rảnh để Thanks Bác.... Thanks bác nhiều nha !
Chúc bác PhamDung và gia đình năm mới An Khang Thịnh Vượng

(^_^)

Status
Không mở trả lời sau này.