• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúc mừng sinh nhật anh ... PDAviet tai Đồ Sơn

NguyenTu

Super V.I.P
ông em chụp kiểu j mà k có anh thế, ặc ặc, k biết máy ảnh lởm hay người chụp lởm. mình đứng cạnh ku HOÀN mà:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

duong83

Anh Tú ơi hình như cái thứ 2 em chụp ạ ! Không có mặt anh em Sory nhé chắc lúc đấy say quá ?:-??:-??:-??

Anhtoitb

ông em chụp kiểu j mà k có anh thế, ặc ặc, k biết máy ảnh lởm hay người chụp lởm. mình đứng cạnh ku HOÀN mà:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

Không thấy anh Tú và cả anh Long nữa. Biển Đồ Sơn đẹp thế mà sao không rủ mấy em đạp xe đạp và chụp cùng nhỉ các đồng chí ơi?

@: Đ/c Hoàn nghe vẻ vẫn còn sung sức lắm!

NguyenTu

Super V.I.P
Up cho mọi người cũng chiêm ngưỡng nhé,:D:D:D:D

cái bắt tay hữu nghị giữa éc min và chủ tịch PV Hải phòng----> nào chúng ta bắt đầu cuộc chơi!!!!!!

trông PD quá.......

Cái tay cái tay, nắm lấy .......cái ...tay......,

Dùng tạm...........hàng nhà trong khi chờ

Không có cô giáo Ku Toàn tranh thủ ngắm mấy chị em mặc .........áo tắm

NguyenTu

Super V.I.P
chờ............

..........đành nhậu

vừa............làm.........xong.....

NguyenTu

Super V.I.P
lại..............nhậu........

(mãi mới thấy mặt mình.:(:)(:)(:)(:)(()

không thỏa mãn.........

.........và đây, ảnh ...........Cực độc......, anh em bình loạn nha.=))=))=))

NguyenTu

Super V.I.P
Anh Tú ơi hình như cái thứ 2 em chụp ạ ! Không có mặt anh em Sory nhé chắc lúc đấy say quá ?:-??:-??:-??

=))=)) tại máy ảnh roài chú em ah ------------------->>>>>>>>=))=))=))=))=))=))

Nemmatlanh

Ối,cái kiểu anh cuối cùng chắc là của anh Tuấn Phụ Sản rồi =)),chắc lúc đó uống quá nhiều bia mà lại đang có mực ngon nên cứ lấn lá đứng lại ăn mực mà không chịu đi............ =)) =)) =))

vochonguni

Member
A'''''
Keke, nhìn thấy chú Hoàn ảnh thứ nhất khoe hàng kinh quá ( thảm nào chài ngay được most wanted ở ĐS).
Mình cũng đú đởn=> show hàng
Nhưng ko bít show gì ==> hàng độc :))

kassenza16

Tăng 2 và tăng 3 ko có ảnh nào nhỉ?Chỉ có tăng 1 và tăng 4...hehhehe....
Phải chi có post lên cho anh em phục lăn nhỉ...

Little Lil In Kassenza...

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Lúc đấy đồng chí nào cũng bận sao chụp ảnh được :)):)):)) lần sau đi chắc phải gọi người đi theo phụ chụp =))=))=))

NguyenTu

Super V.I.P
chắc sau đợt này mọi người nên học cách làm papazary (nhưng tay chuyên săn ảnh của Italia) để chụp những ảnh nóng :)):)):)):)):)):)):)):))

nncuong

Administrator
Tớ có mấy cái ảnh độc chụp bằng UNI, ở Price. Có cho lên không nhỉ >:)