• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG SINH NHẬT PDAVIET.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Đang công tác ở Hải Phòng nhưng cũng chúc mừng ngôi nhà công nghệ chung của ACE PDAViet tròn 5 tuổi. Chúc toàn thể ACE mạnh khoẻ hạnh phúc (không biết chúc gì hơn nữa :D )

MinhThang

Manager
CHÚC MỪNG PDAVIET 5 TUỔI

MÌNH CŨNG 3 TUỔI VỚI PV
Mình được 4 tuổi thiếu ngày....:D
mai đi học k đi họp mặt được. đành chờ năm sau vậy:(:)(:)((

Đổi lịch rồi mà em? Hình như là 20/11 cùng với ngày nhà giáo đó.

Nhớ có năm thức khuya kinh khủng luôn, hổng biết năm nay có ai thức để Spam với mình nữa không đây?

takaru

Chúc mừng sinh nhật ngôi nhà PV . Chúc diễn đàn ngày 1 chất lượng và phát triển . Chúc bác Phạm Quang cùng toàn thể các manager , các mod , trial mod và các thành viên PV tiếp tục gắn bó , đoàn kết . PV thật tuyệt vời và là ngôi nhà thứ 2 của tôi .

MaKimLien

Member
[size=+2]CHÚC MỪNG SINH NHẬT DIỄN ĐÀN. CHÚC CHO DIỄN ĐÀN NGÀY CÀNG LỚN MẠNH. CHÚC ANH EM SỨC KHỎE ĐỂ TIẾP TỤC CỐNG HIẾN VÌ LÍ TƯỞNG DUY NHẤT LÀ ĐAM MÊ[/size] ;;)

JohnyNguyen

Nhớ có năm thức khuya kinh khủng luôn, hổng biết năm nay có ai thức để Spam với mình nữa không đây?
Cháu được có chưa đầy 2 năm thôi @@ Nhưng thực ra mới post bài tới nay đc hơn 5 tháng +__+ Vẫn còn nhớ như in cái ngày bị sếp Thắng vào topic cảnh cáo Ban nick vì tội spam box Game V5 =))=))=))
Có ngày nào cháu off trước 2h sáng đâu :p

djtrungkien

Mừng PV tròn 5 tuổi! Thế Giới càng tiến bộ > Đất nước thêm nhân tài > Chúng ta càng giàu kiến thức > PV càng lớn mạnh. Nào chúng ta vì Thế Giới hãy nâng ly cùng PV! Happy Birthday!

Lmd1901

Member
Lâu lắm không vô pdaviet không ngờ hôm nay vô chơi chỉ còn vài tiếng nữa là sinh nhật PV. Chúc PV ngày càng lớn mạnh=D>

Luu_Tan_Vu

20/ 11 mà mấy giớ vậy a

h3ll

Em xin chúc mừng các thành viên BQT, các anh em PV có thật nhiều hạnh phúc và sức khỏe để chăm lo cho gia đình và còn chăm lo cho cả PV để giúp PV ngày càng phát triển và lớn mạnh hơn nữa...

Happy Birthday PDAViet

w2k

chúc mừng SN PDAviet tròn 5 tuổi. nhớ ngày này năm ngoái còn tổ chức 1 buổi hoành tráng của ae Daklak-DakNôngmà năm nay ko làm đc. buòn ghê.:(

MinhThang

Manager
chúc mừng SN PDAviet tròn 5 tuổi. nhớ ngày này năm ngoái còn tổ chức 1 buổi hoành tráng của ae Daklak-DakNôngmà năm nay ko làm đc. buòn ghê.:(

Sao không tổ chức được vậy em? Thì hôm nào ta làm cũng được Tp.HCM anh em cũng chưa tổ chức nè.

w2k

Sao không tổ chức được vậy em? Thì hôm nào ta làm cũng được Tp.HCM anh em cũng chưa tổ chức nè.

tầm này tụi e bận công việc quá anh ah. ae gặp nhau uống cafe cũng khó.:(