• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chúc mừng SM AnhTu!

Status
Không mở trả lời sau này.

duy_ctytvxdkg

Hai hôm nay bận quá, vào diễn đàn chỉ xem lướt được nội dung. Hôm nay vào lại thì thấy SM AnhTu đã lên MAN rồi, vậy Anh em tập trung vào đây để chúc mừng và tổ chức cái gì đó nho nhỏ đê! :D:D:D:D:D

lamtoanhong

Hai hôm nay bận quá, vào diễn đàn chỉ xem lướt được nội dung. Hôm nay vào lại thì thấy SM AnhTu đã lên MAN rồi, vậy Anh em tập trung vào đây để chúc mừng và tổ chức cái gì đó nho nhỏ đê! :D:D:D:D:D

Ý kiến cũng hay ,vậy bác duy_ctytvxdkg làm chủ xị nhé .

Nhìn tiêu đề cứ tưởng sinh nhật Man AnhTú :D

oanhngo

Bao giờ nhậu vậy?:-? ;;)KAKAKKKKAAAA! (Mọi người nhậu còn tui ăn khí thế cho =))=))=))=))=))) nhớ mời Oanhngo nha Tú! cúng hỷ cúng hỷ!=D>=D>=D>

PhuongAnh

Sao nhỏ đc lên Man thì fải tổ chức hoành tráng đi chứ Anh Tú >:)>:)>:)>:)

hcqp

Hôm trước mới chat với Anh Tú..cứ tưởng đã lên Man lâu rùi...Ai ngờ còn có người phát hiện sau mình!
Đây là tin vui còn hơn cả Sinh Nhật đấy nhé! Cho nên Anh Tú phải làm sao cho xứng danh Man đại diện phía Nam nhé!!!

lqulong

Hôm trước mới chat với Anh Tú..cứ tưởng đã lên Man lâu rùi...Ai ngờ còn có người phát hiện sau mình!
Đây là tin vui còn hơn cả Sinh Nhật đấy nhé! Cho nên Anh Tú phải làm sao cho xứng danh Man đại diện phía Nam nhé!!!
Cái này thì cũng dễ thui, chi cần mời anh em cafe, ăn nhậu....1 tuần ( trở lên ) là quá xứng đáng rùi.....hahahahaha :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.