• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHÚC MỪNG TUẤN - Tuan1412

HHN

Well-Known Member
Không biết lấy vợ xong "Nó" có cho ku Tuấn bán Bê Bê nữa không vậy ta? :( :-?

Sao không cho có khi còn phải bán nhiều hơn ấy chớ :)) ,mà hai đứa nó cùng bán mà bác, trước đây mà bác có đến CH nó, thì "NÓ" là em pé hay ngồi ở cái ghế cao đới :))

Tuan1412

Lâu rồi 0 vào PV vì thời gian qua bận rộn nhiều việc.Hôm nay vào đây thấy topic này Tuan1412 rất vui mừng vì vẫn còn đc anh em quan tâm và nhớ đến.
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến toàn thể anh em......!
Ảnh cưới lấy đc xin đc up lên ngay cho anh em mãn nhãn ạ.
:D

Anhtoitb

Lâu rồi 0 vào PV vì thời gian qua bận rộn nhiều việc.Hôm nay vào đây thấy topic này Tuan1412 rất vui mừng vì vẫn còn đc anh em quan tâm và nhớ đến.
Xin gửi lời cảm ơn chân thành đến toàn thể anh em......!
Ảnh cưới lấy đc xin đc up lên ngay cho anh em mãn nhãn ạ.
:D

Anh hồi hộp quá! :)):)):))

Hungpdahl

Well-Known Member
Không ngờ thằng em mình cũng có đứa nó rước :-?:-?:-? Hôm nào về HP qua hỏi thăm vợ cu T mới được :)):)):)):))

KujmaWasabu

Banned
Thằng ku em lấy được "Con vợ xấu" => Không dám post ảnh lên cho anh em coi hử :)

KujmaWasabu

Banned
Thưa các Bác!
Hôm qua em có đến Nguyễn Bình lấy 1 cái BB8310 của ku Tuấn.
Thật tình cờ và rất bất ngờ. Trong cái thẻ nhớ kèm theo máy có 1 đoạn video quay cảnh Cô chú ấy đang... tập thể dục dưỡng sinh =))

Bác nào có hứng thú thì lên YM em send cho nhé :p

Anhtoitb

Thưa các Bác!
Hôm qua em có đến Nguyễn Bình lấy 1 cái BB8310 của ku Tuấn.
Thật tình cờ và rất bất ngờ. Trong cái thẻ nhớ kèm theo máy có 1 đoạn video quay cảnh Cô chú ấy đang... tập thể dục dưỡng sinh =))

Bác nào có hứng thú thì lên YM em send cho nhé :p

Up lên YouTobe cho cả làng net xem đê...:)):)):)) ku Tuấn giờ cũng chơi chiêu độc sao? Định làm 9x nổi loạn hả :)):)):)):))

KujmaWasabu

Banned
Một clip dài 5 phút các Bác ạ :-?
Và hiện nay Khổ chủ của nó đang trả giá: 2 em 8320 (hàng US)
Các Bác thấy sao?

Anhtoitb

Thế là bị tống tiền rùi! Mục đích không chính đáng. Nếu không up lên cho anh em thưởng thức thì đề nghị Ban nick Wasabu :)):)):)):))

baomeo

Chú Tuấn cưới không mời anh nhé. Chúc chú Năm mới, Vợ mới An Khang - Hạnh Phúc