• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHƯƠNG TRÌNH DÀNH CHO '' WOMAN" For UIQ3.x

CongVoi

Super V.I.P
Masturbatorpro

Là một phần mềm rất độc đáo.Chức năng chính của chương trình này là giúp máy bạn " RUng Rung Rung" liên tục,giống như cái ........ >:)>:).Máy bạn gái mà dùng thì cẩn thận nghen =))=)).Có 8 chế độ rung khác nhau các bạn có thể chọn lựa.
Cách sử dụng: ấn vào Alternate> Speed là để chỉnh chế độ rung.Các bạn có thể dùng con lăn bên hok để điều chỉnh

20080517_f015b618e0cbd805506f3uuWslHfo7Im.bmp

20080517_e0d585cced94045295bffR1gH86JHWWt.bmp

20080517_cde7e5e837b5eddb0dabLohk2y4Mk0ZG.bmp

Chỉnh sửa cuối:

dinhquy

thank bác hey,chương trình hay lém;;);;). Mà mình không reset lại mấy mà vẩn dùng được vậy bạn khuyến cáo khởi động lại máy là để làm gì?:-/:-/:-/

CongVoi

Super V.I.P
thank bác hey,chương trình hay lém;;);;). Mà mình không reset lại mấy mà vẩn dùng được vậy bạn khuyến cáo khởi động lại máy là để làm gì?:-/:-/:-/

ĐÓ LÀ MÌNH CHỈ NÓI THẾ THUI.TRÁNH TRƯỜNG HỢP MÁY BỊ ĐƠ ĐÓ MÀ :D:D

Anhtoitb

Masturbatorpro

Là một phần mềm rất độc đáo.Chức năng chính của chương trình này là giúp máy bạn " RUng Rung Rung" liên tục,giống như cái ........ >:)>:).Máy bạn gái mà dùng thì cẩn thận nghen =))=)).Có 8 chế độ rung khác nhau các bạn có thể chọn lựa.
Cách sử dụng: ấn vào Alternate> Speed là để chỉnh chế độ rung.Các bạn có thể dùng con lăn bên hok để điều chỉnh
Khuyến cáo: Cài chương trình này xong,nên khởi động lại máy

Phải nói rõ dòng in đậm thì mới cài. Nếu thấy được là cài cho bạn gái liền :)):)):)):))

decon

quá hay!! cứ đà này chắc máy mình hư rung luôn vì cứ vọc hoài???????

wan

con gái bít xài cái này rùi thì cánh mày râu chúng ta bị xếp vô xó thôi...huhuhu không nên tiếp tay những hành vi tự sướng cho fụ nữ ^___^

CongVoi

Super V.I.P
con gái bít xài cái này rùi thì cánh mày râu chúng ta bị xếp vô xó thôi...huhuhu không nên tiếp tay những hành vi tự sướng cho fụ nữ ^___^

:O:O ai bảo tiếp tay đâu!!!;;);;).Bạn nghĩ thật là sâu =))=))

SuperAc

chương trình này vui quá , ngày nào mà ko xài nhớ nó chịu ko được các pác ạ :))

cucucu

chắc chắn sẽ có anh đem điện thoại đi sửa vì bị... vô nước khi xài phần mêm này>:)! đọc ký hướng dẫn sử dụng trước khi dùng:D

Thoai_DakMil

Super V.I.P
chắc chắn sẽ có anh đem điện thoại đi sửa vì bị... vô nước khi xài phần mêm này>:)! đọc ký hướng dẫn sử dụng trước khi dùng:D

ha ha ... anh chàng này nói quá buồn cười luôn đấy chứ

tricodoc

mấy ban nam sao cứ chọc mấy bạn nữ hoài, nếu bị vô nước thì rút kinh nghiệm lần sau bọc thêm bị ni lon rồi cho nó rung phải không các chị em!!! nhĩ ... mình là nam, cũg xài con p9 nhưng ko biết có nên cài phần mềm này không!! sợ bị mấy chị, mấy em mượn xài hoài cũng khổ ?? mấy bác nam nhĩ

Goldragoons

Chương trình này vui ghê anh Công ơi nhưng mà chắc tiêu con máy quá
Thanks anh phát