• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình hack cho uiq3 chỉ còn là file install thôi!!!Cực hot đây..

Status
Không mở trả lời sau này.

tommynguyen1961

Bây giờ thì các thành viên mới không phải khổ sở để hack phone nữa vì đã có chương trình hack phone này rồi.
Các bạn chỉ cần download về rồi cài ngay vào điện thoại thế là xem như đã hack xong. Lưu ý nhớ cài vào ổ C của điện thoại chứ đừng cài vào thẻ nhớ.

File download đây:

http://www.mediafire.com/?sharekey=8647bbcf7e17795eab1eab3e9fa335ca525a7f6de6feb72f

Chúc các bạn thành công.

AndyLe114

ủa lúc trước cài capswitch lên rồi mở off cũng hack xong mà,dễ ẹt chứ có khổ sở gì đâu bác???cái này có hơn gì ko??

tommynguyen1961

ủa lúc trước cài capswitch lên rồi mở off cũng hack xong mà,dễ ẹt chứ có khổ sở gì đâu bác???cái này có hơn gì ko??

lúc trước muốn off dc cái capswitch bạn ko hack phone sao bạn off dc?trả lời xem?đâu phải tự nhiên install capswitch vào là nhấn off dc đâu? Bạn phải hack dc dt để mới đưa dc file trkdriver.ldd vào c:/sys/bin vào chứ.

Dzungscor

lúc trước muốn off dc cái capswitch bạn ko hack phone sao bạn off dc?trả lời xem?đâu phải tự nhiên install capswitch vào là nhấn off dc đâu? Bạn phải hack dc dt để mới đưa dc file trkdriver.ldd vào c:/sys/bin vào chứ.

Hic, bác này ở trên cung trăng xuống à? Cài capswitch 1.1.27 vào thì cần gì hack nữa, OFF được ngay mà bác? Với lại cũng quên luôn cái file trkdriver.ldd bác ơi.

Bác không tin cứ thử đi, hay bác chưa có bản 1.1.27 để em gửi cho nhé. :)

nguyendyh

ủa lúc trước ko hack phone mà mở off của capswitch được hả, có mới nói nha:))

AndyLe114

sax,vậy là bác ko biết capswitch 1.1.27 là gì hả???chẳng cần dùng file trkdriver.ldd gì cả,cài vào rồi nhấn off-->hack phone xong

Thoai_DakMil

Super V.I.P
capswitch 1.1.27 hay installhack UIQ thì cũng là một công cụ dùng để hack phôn , với cách hack nhanh , không cần đến cách thủ công nữa . vì vậy hai cái này như nhau hết

at007

cái của anh Tom tiện ở chỗ là cài vào hack ổ C luôn,thao tác thoải mái ko cần mỗi lần thao tác là bật Capp Swicth chuyển wa off.nói chung mỗi cái có một cái hay của nó

lamquangtu

Theo cái ảnh bác Tom up lên thì em thấy cái này chỉ thay thế việc copy bằng tay cái file Installserver.exe (Hack Sign) bằng việc copy tự động thôi. Thế có nghĩa nó không bao gồm CapsSwitch trong đấy. Không biết có đúng không ạ?

Theo những gì trên ảnh thì sẽ là:
"Chương trình cài Hack UIQ3
Bộ cài đặt nhanh cho Installserver.exe

Bấm 1 để cài
Bấm 2 để gỡ bỏ

Cài và chuyển CapsSwitch sang OFF trước".

Chỉnh sửa cuối:

shadow141206

Nói chung, xài Ct này cũng tốt thôi, cái này và CapSwitch không có khác biệt nhiều đâu ! Dùng cái này... new mem dễ xài hơn, không bị ... rối mắt vì hiện nay, trên diễn đàn có rất nhiều cách hack phone ?! dù sao cũng thank anh Tom đã chia sẻ !!!

Boykinhdi

híc,mình tưởng ct install này chỉ để hack khi cài các ứng dựng mà không cần sign thôi chứ còn muốn xóa hay copy cái gì vào ổ C hay D vẫn phải dùng capwitch chứ.

buratino1703

Hì, bác Tomy chắc chưa thử bản 1.1.27, bản này cần gì hack nữa đâu, cứ off là ok mà!

tommynguyen1961

Theo cái ảnh bác Tom up lên thì em thấy cái này chỉ thay thế việc copy bằng tay cái file Installserver.exe (Hack Sign) bằng việc copy tự động thôi. Thế có nghĩa nó không bao gồm CapsSwitch trong đấy. Không biết có đúng không ạ?

Theo những gì trên ảnh thì sẽ là:
"Chương trình cài Hack UIQ3
Bộ cài đặt nhanh cho Installserver.exe

Bấm 1 để cài
Bấm 2 để gỡ bỏ

Cài và chuyển CapsSwitch sang OFF trước".

Nói chung, xài Ct này cũng tốt thôi, cái này và CapSwitch không có khác biệt nhiều đâu ! Dùng cái này... new mem dễ xài hơn, không bị ... rối mắt vì hiện nay, trên diễn đàn có rất nhiều cách hack phone ?! dù sao cũng thank anh Tom đã chia sẻ !!!

híc,mình tưởng ct install này chỉ để hack khi cài các ứng dựng mà không cần sign thôi chứ còn muốn xóa hay copy cái gì vào ổ C hay D vẫn phải dùng capwitch chứ.

đúng như bạn lamquangtu nói đấy. Đây là chương trình hay hổ trợ cho uiq3 của chúng ta nên mình post lên cho các member hiểu biết thêm và có nhiều cách lựa chọn.Không phải ai cũng thích cái này hoặc cái kia nên bạn nào thích chương trình nào thì cứ xài chương trình đó cho phù hợp với FW điện thoại của mình.
Mình bỏ công ra cống hiến cho diễn đàn mà có người còn chê này chê nọ thật buồn quá.:-??

Chỉnh sửa cuối:

vnyelsea

Các bản cũ thì mới cần copy file trkdriver.ldd vào c:/sys/bin. (Hình như caohieu88 cũng giải đáp vấn đề này rồi). Có thể A.Tom lâu ngày không hack lại nên không để ý thôi.

Nhưng các bạn cho mình hỏi, cài capswitch bản 1.1.27 khi hack được khi không là sao vậy? Hai hôm rồi mình buồn chuyện công việc, fw lại điện thoại cho về trạng thái ban đầu, quay lại cái thời tiền sử, đổi icon mãi chán nên dùng nguyên bản. Hai ngày mình fw hai lần, hack thì một lần được một lần không. Tuy trông thấy các file hệ thống nhưng không xâm phạm được. Tất nhiên đã off nhé. Mình cũng chẳng biết tại sao. Sau cùng quay lại cách thủ công của tác giả smiler. Cũng không mất thời gian lắm vì ngày xưa đã hack, các khâu chuẩn bị đã có sẵn nên...
Có bạn nào gặp trường hợp giống mình thì chia sẻ với, mình nghĩ sẽ hữu ích cho các bạn khác chưa từng biết hack & mod là gì.

tommynguyen1961

đúng là phiên bản capswitch mới mình chưa sử dụng nên ko để ý chức năng mới của nó.
Bạn có thể sử dụng bản capswitch mở tự động của Congvoi đi.

Status
Không mở trả lời sau này.