• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHƯƠNG TRÌNH OFFLINE CHÀO MỪNG QUỐC KHÁNH 2/9

khong_co_ai

Active Member
THỜI GIAN ẤN ĐỊNH: SÁNG NGÀY 3/9/2011 (THỨ 7)

Mặc dù có một số khó khăn về thời gian nhưng buổi offline vẫn sẽ tiến hành như kế hoạch. Dù chúng ta có thể có ít thành viên nhưng hy vọng anh em đoàn kết cùng nhau tổ chức thành công!
Đây mới là điều chúng ta cần quan tâm đây!

PhamHien

Sẽ tiến hành gọn trong buổi sáng để buổi chiều anh em có thể có lịch riêng!

HTC_VUTHANH

Moderator
Chỉ có một người từ thiên đường (heaven) mới có khả năng làm việc này thôi.
hix.................
Hình như cái này em đạt tiêu chuẩn:
HTC_VUTHANH

Nơi cư ngụ
Heaven & Hell
Bài gửi 2,024
Thanks 442
Được thanks 1,544lần /728 bài

Chỉnh sửa cuối:

PhamHien

Dạ, nói như vậy nhưng còn "cao su" thêm nữa ạ. Và cũng có những "tình huống phát sinh" nữa chứ!

thangbb

ngồi hàn huyên cả buổi thì tôi không đi được, ae có nhậu thì alo tôi ra hoặc bàn bạc , giao lưu gì cứ qua 31 chi lăng ngồi cả ngày vô tư

hieuhua_info

ngồi hàn huyên cả buổi thì tôi không đi được, ae có nhậu thì alo tôi ra hoặc bàn bạc , giao lưu gì cứ qua 31 chi lăng ngồi cả ngày vô tư
chẵng hiểu a này nghĩ sao ạ , đi off lại bảo hàn huyên , tính tập thể là chính ạ , 31 chi lăng của bác chứa đc hết mem PDA Hải Dương k ạ :) có dịch vụ chăm sóc khách hàng PDA k ạ mà ra ngồi cả ngày để ngóm à :D

hieuhua_info

ah tiện buổi off có bác nào có ổ cứng chứa nhìu film HD mang đi cho em chép với nhé :D 1080p càng tốt ạ :X

thangbb

Long và anh Trung xem địa điểm thế nào để chốt nhé!

thế chưa thống nhất off tại đâu hả b trung, hien ? lịch rõ ràng để ae bố trí thời gian chứ
có gì sms nhé