• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHƯƠNG TRÌNH SINH HOẠT NGÀY 25/05/2008

Status
Không mở trả lời sau này.

ancola66

Super V.I.P
Máu quá nhưng mai phải đi họp phụ huynh cuối năm roài không biêt có đến kịp không:(:)(:)((

hlp

Máu quá nhưng mai phải đi họp phụ huynh cuối năm roài không biêt có đến kịp không:(:)(:)((

bác ancola có vẻ sẽ bất tử đây..( đội vợ lên đầu trường sinh bất lão =))..) đáng thương đáng thương

Tuan1412

Hà Nội nóng quá,em lên từ chiều nay để mai đi off rồi đấy,anh em Hà Nội sáng mai nhớ đi dông đủ đấy nhé

salemgtvt84

HI HI....E CHÀO CẢ NHÀ, ẢNH E CHỤP NẶNG QUÁ (VÌ 8MP MỪ...>:)>:)>:)) NÊN VẬT LỘN CẢ BUỔI CHIỀU MỚI UP ĐƯỢC CÁC ẢNH RẤT HOT CỦA BUỔI OFFLINE PV 22-5-2008 ....
VÀ BÂY GIỜ, XIN BẮT ĐẦU BUỔI CÔNG CHIẾU....:D:D=))=))=)):

Từ trái qua phải nhé: a.Cường (Admin nncuong), a.Kiên (SM ThaiKien),

Bác Cẳng mìn hun gió e nào nhỉ, bác adidas1976 và a.Nam (SM Nguyen Quang):

Kassenza16, Ngân béo (bạn e, vừa trở về từ tâm chấn..:D), Toàn (nem_matlanh), Nam, Tuan1412, Admin nncuong:

PHOTO AND UPLOAD BY SALEMGTVT84...>:)>:)>:)>:)>:)

Chỉnh sửa cuối:

salemgtvt84

CÒN MỘT ĐOẠN QUAY PHIM RẤT HOT...CÓ THỂ HOT NGANG VỚI E VÀNG ANH...(HÍ HÍ...A.LONG NHỚ GỬI E CÁI ĐÓ ĐÓ NHÁ....:D).... SÁNG MAI SAU KHI UP LÊN, E SẼ TUNG LÊN PV CHO A E XEM ....:D.....

salemgtvt84

CÔNG AN CHÌM ĐÓ, ANH ÂN ƠI.... GỨM QUÁ.... ĐI ĐỂ TÓM BÁC NÀO MANH ĐỘNG....>:)>:)>:)>:)=))=))=))=))=))

XuanTruong

Super V.I.P
Cặp vợ chồng bác sĩ bệnh viện phụ sản đó anh, điểm tựa của anh em PV đó. :D

Tốt quá! Tốt quá!=D>=D>=D> Sau này "Phu nhân" của các Anh Em PV sinh nở thì phẻ roài!!!:)):)):))=D>=D>=D>

Anhtoitb

Con gái Hà thành trông xinh thía! Nhất các bác HN rùi đó! Tụi em HP off toàn đực rựa không à!

vochonguni

Member
Cặp vợ chồng bác sĩ bệnh viện phụ sản đó anh, điểm tựa của anh em PV đó. :D
Éc, bác ThaiKien sang C rồi vẫn không quên anh em nhỉ :))
Chào cả nhà, lần đầu đi off với anh em vui thật
Giới thiệu lun:
Dr Nguyễn Anh Tuấn
Dd:0904586858
:)

NgocVNPT

HI HI....E CHÀO CẢ NHÀ, ẢNH E CHỤP NẶNG QUÁ (VÌ 8MP MỪ...>:)>:)>:)) NÊN VẬT LỘN CẢ BUỔI CHIỀU MỚI UP ĐƯỢC CÁC ẢNH RẤT HOT CỦA BUỔI OFFLINE PV 22-5-2008 ....
VÀ BÂY GIỜ, XIN BẮT ĐẦU BUỔI CÔNG CHIẾU....:D:D=))=))=)):

PHOTO AND UPLOAD BY SALEMGTVT84...>:)>:)>:)>:)>:)

Anh em CLB PV Hà Nội có thể đính kèm tên từng người để anh em CLB Hải Phòng chiêm ngưỡng không nhỉ? :-?:-?:-?

Tuan1412

Con gái Hà thành trông xinh thía! Nhất các bác HN rùi đó! Tụi em HP off toàn đực rựa không à!

Anh Tới xem lại đi chứ đăng kí rồi xong lại 0 thấy đâu để mấy anh em Hà Nội kêu quá!

PhuongAnh

Anh Tới xem lại đi chứ đăng kí rồi xong lại 0 thấy đâu để mấy anh em Hà Nội kêu quá!

Đúng rồi đó...Tới lần nào cũng đăng ký xong chẳng thấy đâu cả.
P/s: Tùng chú thích tên mọi người vào ảnh đi em.

Anhtoitb

Sorry các anh em! Hum đó em có mặt trên Hà Đông nhưng mãi 12 giờ trưa mới xong việc nên không đến được! Tiếc quá!

NgocVNPT

Anh Trường chỉ được cái thế là giỏi?
P/s: Trông Toàn đeo kính sành điệu quá
:D:D:D:D:D

Phương Anh à! Anh nghe mật thám báo về là hôm đó em cũng trốn đó nhé - Tới đăng ký mà không đi lại ở Hà Đông còn PA lại trốn OFF hay đi off chui đây?:)):)):))

Status
Không mở trả lời sau này.