• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chương trình xem tivi khá hay

nhunguyen12

đã test coi chương trình nước ngoài nhưng mà tốn GPRS, nên ai đó xài wifi coi thử được không hay GPRS trọn gói xem sao nha, màn hình hơi nhỏ nên các bạn coi cũng tạm ổn nhé, nhanh gọn nhẹ
link:http://www.mediafire.com/?gdj0t2lzymx
chẳng gì khó hiểu cả, quá dze xài luôn, các bác mở lên, rồi coi thôi, bên trái co hướng dẫn guider, chọn kênh theo như mình muốn, kích vào xem, mở ngay tưc khắc chưa tới 2s, hình minh họa đây

Last edited by a moderator:

haiau84

link die rồi sao mình download hoài không được nhỉ. bác nào có link mediefire thì úp lên cho anh em download với

gai

Well-Known Member
không chạy được cho 3250 bạn ơi. mở chương trình lên màn hình trắng póc ah. :|

tu2179

cái này xem tv tốc độ lắm. Nưng hình hơi bé. Hìng như ko có âm thanh. Xem ca nhạc chỉ có hình thôi. Ko xem được kênh vn.

nhunguyen12

test dùm wifi nha, máy mình không có wifi, mà thấy chương trình này tốc độ khá nhanh, nên up, cứ thử xem thế nào nha

congtuocdem

máy mình cũng bị như nhunguyen12 mở vô trắng bóc còn chép 2 file thì file MobiTV.jad máy có cài được đâu mình sài nokia n81 8g

nggphong

Posted via Mobile Device
Mình có phần mềm xem tivi của nước ngoài, có thể xem các kênh truyền hình internet. Không biết nên post ở đây hay mở topic mới vậy? Sử dung ok trên các đời máy e của nokia và 1 số đời n.

MinhThang

Manager
Posted via Mobile Device
Mình có phần mềm xem tivi của nước ngoài, có thể xem các kênh truyền hình internet. Không biết nên post ở đây hay mở topic mới vậy? Sử dung ok trên các đời máy e của nokia và 1 số đời n.

Bạn có thể úp vào đây để anh em tiện theo dõi.