• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyển bài hát chỉ bằng cái lắc tay (Các dòng má có Sensor)

giacomini

Chuyển bài hát chỉ bằng cái lắc tay (Các dòng máy có Sensor)

Với soft này các bạn có thể chuyển bài hát chỉ bằng cái lắc tay rất Pro :D. Hổ trợ các máy có Sensor cảm ứng chuyển động. Các Bạn dùng thử rồi cho ý kiến nhe mình chưa test.

Link demo: Here

Link down: Đây

Xem thấy hay thì Thanks 1 cái lấy hên nhe các bạn hihiii :D

Chỉnh sửa cuối:

hlp

vừa thử trên htc touch pro cũng ko được, chỉ tua đến 1 đoạn thôi chứ ko chuyển bài được, to nhỏ volume cũng ko được, chắc phải đợi phiên bản sau cho mượt

thangbom

mình dùng Touch HD, nhưng chưa biết cách sử dụng, cso ai chỉ cách không? Thanks

hoangdai

Chạy thử trên Touch HD, thấy mỗi khi lắc tay có rung nhưng chẳng thấy nhảy bài gì cả :-?? Any idea?

AnhPheCT

Tham khảo ở đây nhiều soft free cho

http://www.freewarepocketpc.net/ppc-tag-diamond.html

huutuyen

cái này mình test trên i900 rùi! dùng tốt! nhưng chỷ chạy Windown Media thuj

nqtrungth

chắc phải đập con PDA vào cạnh bàn của mình nó mới chuyển bài kế tiếp mât!!!. Hic hic, ko biết dùgn sao đây..

blue_seal

Pro oi soft này còn lỗi nhiều quá fix lại chút đỉnh nữa đi, mình xài Diamond để máy đứng là treo luôn hy vọng phiên bản sau sẻ được tốt hơn thanks for topic.

KimUyLong

cái này mình test trên i900 rùi! dùng tốt! nhưng chỷ chạy Windown Media thuj
_ Có thật là bro test thành công trên i900 không !? Sao mình cài vào lắc mỏi cả tay mà nó vẫn cứ đơ ra, hướng dẫn dùm mình với, ham cái lắc tay đổi nhạc này nhất mà lại dùng không được.

giacomini

Theo mình biết thì Exec không có Sensor cảm ứng chuyển động. Nên không dùng được.