• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CHUYỆN BÂY GIỜ MỚI KỂ!!!

Bete

Bạn bè bảo Bé Te là người cô đơn vì Bé Te chưa từng có bạn trai.
Nhưng Bé Te cũng đã từng được Man Anh Tú nguyện cùng Bé Te sống chết có nhau : "không trả nợ cho kao, kao thề sống chết với mài" .

Vip Oanhngo cùng Bé Te hẹn ước đến kiếp sau : "muốn kua kao hỉ? Đợi kiếp sau đi kưng " .

Tm Sonblack cam lòng tự nguyện vì Bé Te mà chết : "Làm ghệ của bà? Tui thà chết còn hơn"

==> Nghĩ lại Bé Te thấy mình cũng cuốn hút ra phết
=)) =)) =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

Bete

Sài Gòn năm 20xx

Tối đó, cặp vợ chồng Man Anh Tú & Vip Phương Anh (khi này đã qua tuổi thấp thập) đang nằm trên giường. Man Anh Tú rơi vào giấc ngủ nhưng Vip Phương Anh cảm thấy tình cảm dâng trong lòng và muốn nói chuyện.

Vip Phương Anh nói: - Anh thường cầm tay em khi chúng ta yêu nhau.
Một cách mệt mỏi, Man Anh Tú vươn ngang tay, cầm tay bà trong một giây, sau đó cố quay lại giấc ngủ.

Một lát sau Vip Phương Anh nói: - Sau đó anh thường hôn em.
Hơi bực dọc, Man Anh Tú vươn người qua, hôn vội một cái trên má và nằm xuống ngủ.

Ba mươi giây sau, Vip Phương Anh nói: - Sau đó anh thường cắn cổ em.
Điên tiết, Man Anh Tú tung chăn và nhảy ra khỏi giường.
- Anh đi đâu?- Vip Phương Anh hỏi.
Man Anh Tú quay lại và quát nhặng lên: - Lấy hàm răng giả đã.

Chỉnh sửa cuối:

Bete

Man Anh Tú hấp hối nói với Vip Phương Anh

Man Anh Tú-Bây giờ anh đang gần đất xa trời òi, em có thể thú nhận về mối quan hệ của mình với tay hàng xóm được không? Lúc này mọi thứ đều chẳng còn ý nghĩa gì, song anh vẫn muốn biết sự thật trước khi nhắm mắt xuôi tay.
- Thế bỗng nhiên anh không chết thì sao? - Vip Phương Anh hỏi lại.

Chỉnh sửa cuối:

Bete

Câu chuyện lượm trong nhật kí của Tm Sonblack khi còn trẻ
Tm Sonblack: Alô, con chim bé nhỏ của anh đấy hả?
Man Phạm Quang- Không, chim bố đây!
Tm Sonblack: Ơ...Ờ...Dạ, cháu chào bác ạ, thế bác có khỏe ko?
Man Phạm Quang- Khỏe để làm gì? Đánh nhau àh?
Tm Sonblack: Dạ...Bé Te có nhà ko ạ?
Man Phạm Quang- Có nhà? Chẳng lẽ con tôi vô gia cư à?
Tm Sonblack:Ý cháu là Bé Te có ở nhà ko ạ ?
Man Phạm Quang- Nếu nó ko ở nhà thì có chết ai ko?
Tm Sonblack:Bác có thể cho cháu số DĐ của Bé Te ko ạ?
Man Phạm Quang- nó có nhiều số lắm.
Tm Sonblack:Cho cháu 1 số thôi ạ
Man Phạm Quang- 8.
Tm Sonblack:Dạ? sao chỉ có số 8?
Man Phạm Quang- Ơ...cậu hay nhĩ? Xin 1 số thôi mà?
Tm Sonblack:Xin bác đọc hết các số cho cháu
Man Phạm Quang- 8,4,7,6,4,3,2 Còn thứ tự sắp xếp thì cậu tùy í sắp nhé, Bye, Cụp, Píp píp píp ..... -

-->> hehhehe

Bete

Vip Oanhngo đến tiệm tạp hóa của bé Te mua thiệp cho người yêu.
Vip Oanhngo hỏi bé Te: - bé Te ơi! Ở đây có bán tấm thiệp nào có dòng chữ: "ANH CHỈ YÊU MÌNH EM" không?
bé Te vui vẻ trả lời: - Dĩ nhiên là có chứ, đợi một chút để bé Te đi lấy.
Vip Oanhngo- Vậy bé Te lấy cho anh... 10 cái nha

:D:D:D

Bete

Trong một lúc đi lang thang, em Te dzô được một căn phòng chứa bí mật. Trên bức tường ở trỏng có đề

Luật Hôn "Nhân"
1.Không được hôn bừa hôn bãi.
2.Không được hôn sư sãi đang tụng kinh.
3.Không được hôn người cùng giới tính với mình .
4.Động tác chính chỉ từ đầu xuống cổ.
5.Không được hôn băm hôn bổ.
6.Không được hôn sấn sổ người ta.
7.Không được hôn giữa bãi tha ma Để người chết còn nằm yên dưới mả.
8.Khi được hôn, toàn thân phải buông thả. Miệng khép hờ, không được cắn chặt môi. Cũng không được mở rộng như miệng nồi. Tránh tình trạng vi khuẩn chui vào miệng

Man Phạm Quang đã kí

Chỉnh sửa cuối:

Bete

Vip Phương AnhMan Anh Tú đi chơi về khuya, ko kịp về nhà bèn ghé vào 1 khách sạn.
Man Anh Tú sợ Vip Phương Anh nghĩ bậy nên hứa chắc nịch, em 1 bên, anh 1 bên, anh sẽ để cái gối ôm ở giữa chặn lại, ko có gì đâu.

Và sáng hôm sau, Vip Phương Anh tuyên bố chia tay Man Anh Tú. Bất ngờ quá, Man Anh Tú hỏi : anh đã làm gì sai đâu em? Vip Phương Anh mới trả lời : Anh bảo anh yêu em, mấy sông cũng lội, mấy núi cũng trèo. Vậy mà tối qua có cái gối ôm, anh cũng ko trèo qua...

(Cái này em Te lượm được trong nhật kí củaMan Anh Tú)

Bete

Tm Sonblack đang trên đường về nhà thì bị em Te chặn lại hỏi "Anh có muốn vui vẻ không?".
Ngó thấy em Te cũng xinh đẹp mà ăn mặc lại cực kì bốc lửa, Tm Sonblack liền hỏi: "Bao nhiêu?"
em Te đáp:"200K"
Tm Sonblack
gật đầu đồng ý thế là em Te bán cho Tm Sonblack một quyển truyện cười

Hớ hớ. Lại thêm 1 người nữa được em Te cho đi buôn dưa :D

Bete

Chuyện kể rằng lần ấy Tm Sonblack vừa mới mua lại được quả áo da. Nhân 1 ngày đẹp trời Tm Sonblack vác moto ra chạy vài vòng đặng giãn gân cốt thì phát hiện phéc mơ tua của áo bị hư mừ không thể chạy với áo bay phần phận thế là Tm Sonblack dừng lại, mặc ngược cái áo lại để phéc mơ tuya quay ra phía sau lưng. Chạy 1 hồi thì có con chó nhà Man Pham Quang đi trút bầu tâm sự, Tm Sonblack né nó & lao thẳng vô cột điện thẳng cẳng. Vừa hay lúc ấy Man Pham Quang đi ra
Man Pham Quang: Alo, 115 phải hong? Tại box 8 của 4rom PV có 1 người bị tai nạn đâm cột điện
115: Bác vui lòng kiểm tra xem anh ta còn thở không?
Man Pham Quang: Hồi nãy lúc té xuống thì anh ta còn thở, nhưng mà tui thấy cái cổ của anh ta bị bẻ ngược ra sau lưng nên tui quay lại cho nó ngay. Sau đó thì anh ta hết thở

Bete

Ngày hôm ấy, Tm Sonblack đang cỡi xe máy thì thắng cái két bên đường Nguyễn Tri Phương ngó nghiêng. Gần chục cô gái mặt mũi bịt kín mít như ninja túa ra vây lấy Tm Sonblack. Các cô gái nhao nhao
các cô gái -Anh, mua em đi anh, mua em đi anh, vừa bán vừa cho nè anh. Mua em đi anh, mua em đi anh
Tm Sonblack:...
các cô gái: Mua em đi anh, mua em đi anh. Để em banh cái quá khứ của động từ Do (hình như là did thì phải) cho anh coi nè. Anh thấy chưa, nó vàng khè nhão nhẹt nè. Mua em đi anh, mua em đi anh.

Chuyện em Te lượm được trong nhật kí của Tm Sonblack khi Tm Sonblack đi tìm mua sầu riêng cơm dzàng hộp lép :D

Bete

Trong buổi họp đầu năm của PV, chỉ có 2 nữ là em TeVip Phương Anh. Nhưng mà hình như là mọi người hỏng ai nhớ em Te là nữ nên chỉ có một mình Vip Phương Anh là bông hoa lạc giữa rừng gươm
Man Anh Tú: Tặng em 1 cành mai để thấy được cái nắng rực rỡ của
phương Nam
Tm Sonblack chọt dzô: Chỉ đáng lót mông ngồi
Man Phạm Quang: Tặng em 1 cành hoa lê để em nhớ về nước Nga
Mod Xuân Trường: Tặng em 1 cành hoa Pơ lang để em nhớ về Tây Nguyên hùng vĩ
Mod Kojiro: em tặng chị 1 cành xương rồng :D
Há há. Sao hỏng lót mông ngồi nữa cà :D

XuanTruong

Super V.I.P
Trong buổi họp đầu năm của PV, chỉ có 2 nữ là em TeVip Phương Anh. Nhưng mà hình như là mọi người hỏng ai nhớ em Te là nữ nên chỉ có một mình Vip Phương Anh là bông hoa lạc giữa rừng gươm
Man Anh Tú: Tặng em 1 cành mai để thấy được cái nắng rực rỡ của
phương Nam
Man Phạm Quang: Tặng em 1 cành hoa lê để em nhớ về nước Nga
Mod Xuân Trường: Tặng em 1 cành hoa Pơ lang để em nhớ về Tây Nguyên hùng vĩ
Mod Kojiro: em tặng chị 1 cành xương rồng :D
Há há. Sao hỏng lót mông ngồi nữa cà :D

Em Te mà không nhớ sao được! Ha ha!:-?:)):)):))

Bete

Một hôm TM Sonblack đến nhà SM Tinh_la_gi chơi. Bố của SM Tinh_la_gi ra tiếp chuyện TM Sonblack. Sau một hồi hàn huyên bố SM Tinh_la_gi mới thăm dò tính tình TM Sonblack:
-Nếu bây giờ có 1 túi tiền và 1 túi đạo đức rơi trên đường thì TM Sonblack nhặt túi nào?
-Cháu nhặt túi tiền - TM Sonblack nhanh nhảu trả lời.
Với vẻ mặt thất vọng, bố SM Tinh_la_gi nói:
-Tôi biết ngay mà, các anh các chị bây giờ coi tiền là trên hết, ngay cả đạo đức cũng chẳng coi vào đâu. Nếu là tôi thì tôi sẽ nhặt túi đạo đức. TM Sonblack vớt vát để lấy lòng bố SM Tinh_la_gi: Vâng, kể ra cháu nghĩ cái này cũng tùy thôi, không nhất thiết là nhặt túi tiền. Ai thiếu cái gì thì nhặt cái đấy thôi ạ

Bete

SM Tình_là_gì:Bố ơi! Tại sao khi cưới cô dâu thường mặc áo cưới màu trắng?
Man Phạm Quang chép miệng: vì màu trắng biểu hiện sự hạnh phúc, trong trắng,...
TM Sonblack đứng kế bên nói hớt: Thảo nào các chú rể mặc áo đen !

Bete

Câu chuyện về những ngày đầu tiên Man Anh Tú tán tỉnh Vip Phương Anh
Man Anh Tú: Chà! Trông Vip Phương Anh đẹp quá!
Thấy Vip Phương Anh nín lặng, Man Anh Tú tức giận:
Man Anh Tú: Bày đặt giả bộ, chứ trong bụng đang mừng dữ lắm.
Vip Phương Anh: Sao Man Anh Tú biết trong bụng Vip Phương Anh đang mừng ?
Man Anh Tú: Sao lại không. Man Anh Tú đi guốc trong bụng Vip Phương Anh đấy!
Vip Phương Anh: Man Anh Tú hay thế à! Thế...sau đó Man Anh Tú ra bằng đường nào ?

Bete

Thông báo tìm bạn gái
Trai 35 tuổi, yêu màu tím, thích sự thuỷ chung. Sống có nề nếp, thực hiện đúng tác phong và to do list, là 1 người chồng gương mẫu. Không thuốc lá, không rượu chè, không internet, không đi chơi khua, tự lo được cho bản thân và mọi người xung quanh. Rất mong được làm quen với các bạn gái từ mọi miền. Mến! Thư gửi về: Tm Sonblack - Trại Giam Chí Hòa - P13 - Q10. Rất mong nhận được thư của các bạn gái xa gần. Thân

Bete

Vip Phương Anh khi đi chơi với Man Anh Tú, mẹ dặn: Khi nó ôm con, thì con hãy nói “ĐỪNG”. Khi nó hôn con, thì con nói “DỪNG LẠI”, nhớ nhé. Khi Vip Phương Anh về, khóc với mẹ và nói: “Anh ta ôm và hôn con”. Bà mẹ hét lên: “Con không nhớ mẹ dặn sao?” Vip Phương Anh nói: “Tại ảnh làm hai việc cùng một lúc nên con nói: “ĐỪNG DỪNG L ẠI

Bete

Tại một bệnh viện, trong khu chăm sóc đặc biệt, các bệnh nhân luôn luôn chết trên cùng một cái giường vào 12 giờ trưa chủ nhật, bất kể họ đang trong tình trạng nào.

Điều này làm cho các bác sĩ thấy thực sự bối rối và hoang mang. Một vài người đã nghĩ là có một thế lực siêu nhiên nào đó. Không ai có thể lí giải điều bí ẩn, vì vậy một nhóm chuyên gia quốc tế đã được thành lập để điều tra nguyên nhân.

Sáng chủ nhật tiếp đó, vài phút trước 12 giờ trưa, tất cả các bác sĩ và y tá hồi hộp đứng ngoài phòng để tận mắt chứng kiến hiện tượng đặc biệt. Người thì mang kinh thánh, người thì mang cây thánh giá hay những vật lấy phước để xua đuổi tà ma quỷ dữ.

Khi đồng hồ điểm đúng 12 giờ, như thường lệ Tm Sonblack - người quét dọn làm việc bán thời gian vào chủ nhật bước vào phòng bệnh, rút ổ cắm hệ thống tổ hợp máy trợ tim và trợ thở của bệnh nhân để… cắm máy hút bụi.

Chỉnh sửa cuối: