• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Chuyển contact từ S60 sang 9210i

hongphuc1983

Mình đang muốn đổi con 9210i dùng chơi cho vui nhưng mà gặp phải vấn đề là hiện tại đống contact của mình đều lưu ở 1 file là backup contact bằng soft backup contact dùng trên S60 vì số đt quá nhiều . Vậy bây giờ mình chuyển sang 9210i thì có soft nào tương thích với cái file đó của mình không , hay là có 1 cách nào khác để mình chuyển toàn bộ danh bạ của mình vào nó nhỉ - à mà chốt nữa : không biết là soft cho 9210i có nhiều không nhỉ :d cảm ơn mọi người trước

rockone1909

theo như mình biết thì k thế được vì khi dùng soft thì k có tính đồng bộ dữ liệu lắm,nếu dùng outlook express thì may ra có cơ hội, 9210i cũng k nhiều pm lắm đâu

Kojiro

Super V.I.P
Mình đang muốn đổi con 9210i dùng chơi cho vui nhưng mà gặp phải vấn đề là hiện tại đống contact của mình đều lưu ở 1 file là backup contact bằng soft backup contact dùng trên S60 vì số đt quá nhiều . Vậy bây giờ mình chuyển sang 9210i thì có soft nào tương thích với cái file đó của mình không , hay là có 1 cách nào khác để mình chuyển toàn bộ danh bạ của mình vào nó nhỉ - à mà chốt nữa : không biết là soft cho 9210i có nhiều không nhỉ :d cảm ơn mọi người trước

Bạn dùng chức năng Backup của PC Suite để tạo file backup danh bạ của S60, sau đó dùng chức năng Restore của PC Suite để đưa vào 9210i thử nha.
Mình chưa test vì không có máy!

new

không có soft thì ta làm thủ công vậy,copy từ máy vào sim rồi copy sang 9210(vất vả 1 chút nhưng đó là phương án khả thi nhất..hic)

Taki7610

Unlock_GSM

Bạn có thể dùng soft này để chuyển đổi contacts nhé.

Mã:
http://www.mediafire.com/?2zz3anning2

khoi

Soft này sử dụng được có 15 ngày, Taki7610 có bản sử dụng lâu dài không cho N9300i

new

Soft này sử dụng được có 15 ngày, Taki7610 có bản sử dụng lâu dài không cho N9300i

Cái này mình nghĩ chắc không có bản nào lâu hơn vì hầu như ai cũng chỉ cần cài vào sao lưu danh bạ sang là lại xóa đi,chưa cần tới 10p .........:D